Sasa hivi kuna viwanja Rundo vipo U/C Mmoja Enoe la wazi pale Opposite na Ubalozi wa Marekani ( Unaitwa Dar sports City, Mwingine Pale uwanja wa Farasi Oysterbay na mwingine pale Ada Estateuwanja wa wap tena huu, mji ushakua na viwanja kila kona
na tena saahv tena za CAF ni 4, kazi kwel kwelSasa hivi kuna viwanja Rundo vipo U/C Mmoja Enoe la wazi pale Opposite na Ubalozi wa Marekani ( Unaitwa Dar sports City, Mwingine Pale uwanja wa Farasi Oysterbay na mwingine pale Ada Estate
Kitu hiyo. View attachment 3574943Kitu kikiwa usiku hiyo. Huu uwanja ukiisha ******* watanyamaza kimyaa View attachment 3574944View attachment 3574945
next year Uganda will be the first!
saahii washaanza kuji-doubt wanajibizana huko online!Kwa maana ya design nzuri pamoja na functionality, hili ni eneo jingine Wakenya wanaenda kulaumiana tena juu ya Tanzania baada ya BRT na SGR….🔥
View attachment 3574904View attachment 3574905View attachment 3574950View attachment 3574951
View attachment 3574952