nielezee chattle ni nini nasubiri jibu, mm toka mwanzo nilijua wewe mkenya sasa nataka nikubane vzr alaf nikuanike kua wewe ni mkenyaIweje CHATTLE ijengwe kabla ya Msalato? Utawahamisha mabalozi waende kakijiji ambacho hakana hata International Airport?
msalato international airport in dodoma iko ndani ujenziππππππ kazi munayo safari hiiibuilding a 90k stadium and no international airport in dodoma...congrats magufuli
Kama hujui basi sio lazimanielezee chattle ni nini nasubiri jibu, mm toka mwanzo nilijua wewe mkenya sasa nataka nikubane vzr alaf nikuanike kua wewe ni mkenya
nasubiria jibu chattle ni wapi?????
Yeye aliuliza swali ila wewe umevuruga kabisa, kwani hizo timu lazima zishuke mji wenye uwanja mkubwa straight away kutoka kwao?, timu zote zinazoenda kucheza katika viwanja mbalimbali South Africa, zinafikia kwanza Oliver Tambo Airport J'burg, then zinaunganisha domestic planes, kwanini wasifikie Dar, then wakaunganisha na ndege zingine hadi Dodoma?, lakufurahisha zaidi ni kwamba kutakuwa na train za kisasa za abiria kati ya Dodoma na Dar, kwahiyo itakuwa rahisi sana kuendesha mashindani kwa kutumia viwanja vya Dar na Dodoma kwa wakati mmoja kutokana na usafiri wa train, huwanja huu ni miongoni mwa miradi itakayoufanya mji wa Dodoma kukua kwa kasi na kuufanya uwe na sura ya mji mkuu wa nchi, na bado, kutajingwa Hospital kubwa sana ya thamani ya karibu $300 millions, yote hii ni kuufanya mji huu uweze kumudu idadi kubwa ya watu inayoongezeka kwa kasi, hasa balozi mbalimbali na wafanyakazi wa UN wanaohamisha makazi toka Dar to Dodoma.Kwa hivyo mnajenga uwanja kama hiyo kusudi ni kuandaa sherehe za taifa? Maajabu hayo! The one who posted this said it's a stadium of international standard, meaning it will be able to hold international matches in future. It is only then that it will have return on Investment. How will it achieve ROI minus an international airport coz hakuna mechi muhimu za kimataifa zitachezwa kule kama hakuna uwanja wa ndege. Huyo mwenzenu aliuliza swali muhimu sana.
haha its shamefull to have such a stadium in a villagemsalato international airport in dodoma iko ndani ujenziππππππ kazi munayo safari hiii
sio 90k tu sema one of the modern stadium in africa
hahahahah πππ mm nilijua wewe mkenya ndio maana sikua na haraka kabisaKama hujui basi sio lazima
u dont want criticism everything magufuli does is right thats why u will remain LDC s with all those resourceshahahahah πππ mm nilijua wewe mkenya ndio maana sikua na haraka kabisa
mm nafurahi kuona vile maumivu yanavo kubamba kinomaππππππhaha its shamefull to have such a stadium in a village
alikua haijui chato inaumuhimu gani tanzania, kwanza asome geography ya tanzania alaf aangalie chato iliko alaf aangalie imepakana miji mingapi ndio atajua kwann tumejenga airport hukoπππππu dont want criticism everything magufuli does is right thats why u will remain LDC s with all those resources
maumivu gani?????....ujinga wenu mnaexposemm nafurahi kuona vile maumivu yanavo kubamba kinomaππππππ
Ina umuhimu gani?hahahahah πππ mm nilijua wewe mkenya ndio maana sikua na haraka kabisa
sasa tanzania hakuna sehemu inaitwa chattle
sehemu inaitwa chato tanzania ni sehemu moja muhimu sna kaskazini magharibi mwa tanzania
benjamin mkapa ultra modern hospital in dodomamaumivu gani?????....ujinga wenu mnaexpose
kwan wewe unadhamini migodi yote ya geita iko wapi????πππππIna umuhimu gani?
Inachangia kiasi gani kwenye pato la taifa? Makusanyo ya kodi je? Inaleta watalii au kuna makampuni yamewekeza huko? Kuna chochote kinachozalishwa huko tunachouze nje?
It is more shameful for a city like Nairobi, and a country like Kenya not to have a single stadium of international standards.haha its shamefull to have such a stadium in a village
Ipi hiyo? Hawana hata mmoja! Umewapendelea sana.It is more shameful for a city like Nairobi, and a country like Kenya not to have a single stadium of international standards.
And you will continue killing each other daily because of deep rooted tribalism, because you pretend to know it all.u dont want criticism everything magufuli does is right thats why u will remain LDC s with all those resources
hospital ni sawa..na stadium je
ndo hio inajengwa sasa one of the modern stadium in africa and second largest stadium in africaπππhospital ni sawa..na stadium je