stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 40,123
- 40,436
Viwanja wa Arusha, Fumba na Dodoma vikikamilika na Viwanja viwili vya Uganda na Mkapa na Amaan vinatosha! Maana naskia vinahitajika 6!aliegoma ni yule president wao yeye kashikilia msimamo kwamba anataka iwe 2028, problem ni wengine wote uganda na tz wanataka michuano iendelee kama kawaida
yes CAF wanalazimisha cha dodoma kikamilike wakati tulikua tumeweka kwa ajili ya ligi tuViwanja wa Arusha, Fumba na Dodoma vikikamilika na Viwanja viwili vya Uganda na Mkapa na Amaan vinatosha! Maana naskia vinahitajika 6!
did you know anyone is allowed to post hereDid you know that you are not required to transport your entire twitter feed to jamii forum?
kwan kuna mtu ana matumaini na hii nchi tena? 🤣 🤣