Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,221
- 107,817
🤣 🤣 I pray ujifunze mpira ueleweTanzania amenipa opportunity kama nani? Tanzania ni CAF? Na Uganda kapewa opportunity na nani?
Kundustan na njaa ni matrakoo na chupi 😁😁👇👇
View: https://www.threads.com/@africaishome2/post/DUx3H_hDeIq?xmt=AQF0PNOMnsjHw_GAIqZfTdPzq8fu8xrzxZTgOLIihnj2d6X04JGzPQwfQ5ElqQ0GdCSUZnhw&slof=1
your good for nothing, you can win a talk awardWhy don’t you assemble a team against Kenya and see what happens…5-0 is just one try ( very close)
Tukiwaambiaga watanzania wana maisha mazuri zaidi yenu mlikua mnadhan tunatania, mm naweza nkakaa apa mwaka mzima and nothing changes! Just pray utoke uko ulipo uone the other side of life, uku utaniona sana tuSeriously do you have a job or do you depend on your parents or boyfriend for your daily upkeep coz you surely do possess plenty of time in your hands …Congratulations 🎩… ur officially a troll 👿…
anadhan kila mtu maskini kama yeye 🤣Acha kulia lia wewe nyang'au😎
btw there was a match yesterday kenya and tanzania women, hope you got the resultsWhy don’t you assemble a team against Kenya and see what happens…5-0 is just one try ( very close)
expect to see me here for the longest labda niamue tu mwenyewe kupumzika 🤣 🤣Seriously do you have a job or do you depend on your parents or boyfriend for your daily upkeep coz you surely do possess plenty of time in your hands …Congratulations 🎩… ur officially a troll 👿…
May your ghosts help you see the world, you might be in a village maybeSo tena tumetoka from transport to hospitality?😂🤣😂
What happened to your BRT?😂😂🤣
Wanajua watalipa halafu watashindwa ku-host kwahiyo kuepuka hasara hawatalipa! mark my words!Bado ipo kwenye maongezi, for now bado hawajalipa fees
na bado wakawekwa 🤣🤣, juzi nkamuuliza tuseme AFCON inaanza saahv una kiwanja chochote kilicho tayar 🤣Vipi matokeo nairobi united yanasemaje?
Wamekosa uwanja kunyaland na kwenda kucheza nchi za watu huko.
aliegoma ni yule president wao yeye kashikilia msimamo kwamba anataka iwe 2028, problem ni wengine wote uganda na tz wanataka michuano iendelee kama kawaidaWanajua watalipa halafu watashindwa ku-host kwahiyo kuepuka hasara hawatalipa! mark my words!