stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,524
- 39,758
So hii ndio stadium mnajenga Arusha?😂😂😂View attachment 3529794
mmoja ni prince moulay na mwingine wa arusha, 🤣 🤣 it means umeumia sana
Hii ndio Kitu mnajenga Arusha wewe kijana👇👇👇😂😂😂
Wewe nyang'au mbona una wivu namna hii; kulikoni?How does this stop Arusha Stadium from reassembling a pussy?
kwahiyo unategemea nikujibu juu ya hili? kila mtu apambane na hali yake!Wananchi wa kawaida tutafaidika vipi, zaidi ya familia chache za wanamtandao?
Majibu ya kukata tamaa haya.kwahiyo unategemea nikujibu juu ya hili? kila mtu apambane na hali yake!
Why does it matter to you?and you know where they went? and how many days they spent?