Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wewe sema tu unatamani Kuja Nairobi. We won't laugh at you
 
Kibera ndio huwa unakuwa consolation yenu
Yeah, you are right. Napenda sana kuongelea Kibera 😊
Pia usisahau na hii, hewa safi tunayovuta Dar huwezi kuipata Naipori, especially Kibera 😆😆
 
Does Kipchoge own the stadium or they just use his name. He is a legend.
He’s an international legend and father of Kenya’s distance running dominance and his Nandi sub tribe honored him with a stadium name ( Kapsabet town which is hqs of Nandi county)… Eldoret city on other hand is in Uasin Gishu county and the stadium was named Kip Keino since its inception and now just being modernized. Both stadiums refer to Kipchoge Keino not Eliud Kipchoge ( the other Kenyan legend.. the GOAT of marathon).
 
Sokoine wana irrigation engineering pia!
6. UDOM pia
7. SAUT pia
 
Sokoine wana irrigation engineering pia!
6. UDOM pia
7. SAUT pia
Yeah, UDOM nao wapo vizuri
SAUT wanaweza kuwa na kozi za Engineering lakini naona ni ngumu kuconsider kama Engineering school maana wanazo chache sana, pia wamebase zaidi kwenye mambo mengine
 
In school, I was taught that trees help in air purification. Sasa Dar yenu ambayo greenery haipo hewa safi itoke wapi? Can Dar come close to Nairobi when it comes to greenery and green spaces? Have you forgotten that tis is a green city under the sun?
 
Ati Dar hakuna Greenery unaongea nini wewe? By the way miti pekee haitoshi kuleta hewa safi, mji wenu ni congested, industries hazipo mbali na city, magari mengi yanaendeshwa kwenye eneo dogo na ukumbuke magari yanachoma fuel then smoke inakuwa released to the atmosphere, takataka zenu mnachoma hapohapo. You produce a lot of smoke ndio maana jiji lenu lina hewa chafu ukifananisha na miji mingine ya Africa.
Dar miti ipo, na air pollution ni kiwango cha chini compared to Nairobi
 
Globalization ilikuja kuharibu Dar yetu.

Ukiacha ile Dar ya mkoloni, kama Ilala, Magomeni, mjini, Upanga, Oysterbay, Kariakoo na Tandika, umetaja upanuzi aliofanya Nyerere pale Sinza na hata Mwenge kijijini, kiutaratibu.

Daada ya hapo ulikuwa ndiyo mwisho wa kufuata mpangilio.
 
Yeah, UDOM nao wapo vizuri
SAUT wanaweza kuwa na kozi za Engineering lakini naona ni ngumu kuconsider kama Engineering school maana wanazo chache sana, pia wamebase zaidi kwenye mambo mengine
Wacha dharau, kuna chuo kizuri kama SAUT kwenye vya private? Wana course Za civil n electrical engineering!
 
Ongea na data mkuu. Wacha kuropokwa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…