joto la jiwe
JF-Expert Member
- Sep 4, 2017
- 26,111
- 46,621
Unaposema ukweli utabaki palepale, ukweli huo nani ameuthibitisha?, wewe unasema Kisii bila supporting evidence, na yeye anasema Iringa bila supporting evidences, wewe unajivisha kwamba ndiyo mkweli, na yeye anasema ndiyo mkweli.Lakini ukweli utabakia pale pale...Kisii ni kubwa kwa hiyo kijiji mnaita Iringa. Naamini wewe ushawahi pitia Kisii kutoka Migori so unajua ninachosema
I am not an expert on bullet trains but the little knowledge I have tells me that a bullet train CANNOT run or a standard gauge railway (sgr). Secondly, the energy requirements is too high for tanzania to afford (unless mufunge viwanda zenu zote na kuelekeza umeme yenu yote kwa bullet train). Ndo maana nazidi kuwaambia kwamba hata kule ulaya, ni nchi chache mno ndo ziko na bullet trains. Hapo sijataja the technology that goes into running it ambayo najua hamnatueleze wewe more about bullet trains???? usiogope swali jibu swali
Jirani roho itamuuma hapa afu hao wakimaliza mkutano itabidi tuwapeleke serengeti tule hela yao vzurMwaka umeanza vizuri kwa habari njema Katika Jiji la Dar es Salaam..
Ma dollar yatamwagika mahotelini, Serikalini[emoji23][emoji23]
labda mm nikueleze kitaalamu, sgr ya tanzania ni continuously welded rail tofaut na ya kenya munafunga bolt after some meters, na hio ni reason moja wapo ya train kwenda speed zaidi without vibration, tanzania itakua na one of the moder electric bullet train na wataanza starting speed of 160km/hr na later itakwenda mpaka 260km/hrNdugu ebu enda nyuma kidogo kwa comment yako ya awali mahali unataja mambo na bullet train. Naamini hapo utaelewa mahali hii argument ya bullet train imechipukia. What you are talking about here is just your counterargument after I questioned your comment on tanzania building a bullet train. I hope hapo utanielewa
Kwa hivyo that's all you know about bullet trains? hahaha....kweli kuwa mbongolala ni garama sana. Hebu nikuulize swali rahisi: Can a bullet train run on an sgr? Nijibu hilo swali kabla hatujaendeleakwa ninavo fahamu mm bullet train ni high speed train na most of bullet train use electricity so hebu tueleze wewe ufahamu wako
260 km umetoa wapi??labda mm nikueleze kitaalamu, sgr ya tanzania ni continuously welded rail tofaut na ya kenya munafunga bolt, na hio ni reason moja wapo ya train kwenda speed zaidi without vibration, tanzania itakua na one of the moder electric bullet train na wataanza starting speed of 160km/hr na later itakwenda mpaka 260km/hr
View attachment 666385
Wakiona hii wataishia kutukana tu kama ilivyo kawaida yao[emoji23][emoji23]Jirani roho itamuuma hapa afu hao wakimaliza mkutano itabidi tuwapeleke serengeti tule hela yao vzur
Kaka zikija hawatalala humu[emoji23][emoji23] Ntakinukisha mwez mzimakitu cha tatu kiko njiani alaf mwaka huu tunapokea ndege 4 kubwa😀😀😀😀😀 cash deal
View attachment 666378
Cash hizo si hatukopi ka jiranKaka zikija hawatalala humu[emoji23][emoji23] Ntakinukisha mwez mzima
Umekubali kwamba sio mtaalamu katika eneo hilo, even that little knowledge you have is wrong, completely wrong. We have very good experts from within and outside the country who plan and implement the project.I am not an expert on bullet trains but the little knowledge I have tells me that a bullet train CANNOT run or a standard gauge railway (sgr). Secondly, the energy requirements is too high for tanzania to afford (unless mufunge viwanda zenu zote na kuelekeza umeme yenu yote kwa bullet train). Ndo maana nazidi kuwaambia kwamba hata kule ulaya, ni nchi chache mno ndo ziko na bullet trains. Hapo sijataja the technology that goes into running it ambayo najua hamna
Yeye anabahatisha tu, anashindwa kukubaliana na mabadiliko ya Tanzania, atapata BP bure huyu.labda mm nikueleze kitaalamu, sgr ya tanzania ni continuously welded rail tofaut na ya kenya munafunga bolt, na hio ni reason moja wapo ya train kwenda speed zaidi without vibration, tanzania itakua na one of the moder electric bullet train na wataanza starting speed of 160km/hr na later itakwenda mpaka 260km/hr
View attachment 666385
unauliza swali au jibu😀😀😀😀Kwa hivyo that's all you know about bullet trains? hahaha....kweli kuwa mbongolala ni garama sana. Hebu nikuulize swali rahisi: Can a bullet train run on an sgr? Nijibu hilo swali kabla hatujaendelea
Tuwache ugomvi usiokuwa na faida. Ni dhahiri kwamba you have very little knowledge, if any, about what you are talking about so this argument is pointless. Nimekubali mnajenga bullet train. In fact hamjengi just a bullet train but a super, dopper bullet train the world has ever seen. A bullet train that will travel at the the speed of light of 180km/h. Congratulations Tanzania!Umekubali kwamba sio mtaalamu katika eneo hilo, even that little knowledge you have is wrong, completely wrong. We have very good experts from within and outside the country who plan and implement the project.
Wachane na hawa wabongolala wajifurahishe. Wanapenda arguments yet they don't know wjat tjey talk about most of the timeHere is definition and elaboration of bullet trains my friend
India's first bullet train will also run under Arabian Sea - High-speed rail project
kwanza Tz sgr na kenya sgr ni tofaut sanaWachane na hawa wabongolala wajifurahishe. Wanapenda arguments yet they don't know wjat tjey talk about most of the time
wakat mwengine kubaliana na ukweli bro 😀😀Wachane na hawa wabongolala wajifurahishe. Wanapenda arguments yet they don't know wjat tjey talk about most of the time
na ili uamini kua train ya tanzania itakwenda speed sana ni kwamba wataweka kingo pembezoni mwa rail from dar to mwanza hakuna mtu au mnyama ataweza kukatizaWachane na hawa wabongolala wajifurahishe. Wanapenda arguments yet they don't know wjat tjey talk about most of the time