Shika! Ingiza moja two times a day kwenye tako, labda utajihisi nafuu🤣😂😂😂🙌Brainless zombies but with more life standard kuliko wale ambao wanajiona wako vyema ila wanalilia kazi za kwenda kuosha vyombo 🤣🤣🤣. We expected kwamba due to the ongoing corruption mgekuwa mshamuondoa ruto ila hakuna kinachofanyika , hata bima ya afya mnashindwa kujihudumia.
No salary delays ila nyinyi daily frequent salary delays within counties.
Compare that hiyo unayoiona ndo slum🤭🤣🤣👏👏njooni muone mfano wa picha ya 20years ago kule Newyork city🤣🤣👏🙌View attachment 3474982
Nikiingiza halafu unambie nimepewa dadako yake maji mazito, sawa🤣🤣🤣🤣Shika! Ingiza moja two times a day kwenye tako, labda utajihisi nafuu🤣😂😂😂🙌View attachment 3474988
Mtu anayeishi hapa hawez kuwa na akiliShika! Ingiza moja two times a day kwenye tako, labda utajihisi nafuu🤣😂😂😂🙌View attachment 3474988
Na hawa wako wapi?🤭😂🤣🙌Naona watu wapo sebuleni kabisa hapo 😂
Ndo maana tunakuambia Huna akili picha za miaka 2013 miaka 12 iliyopita kipindi hicho hakuna mifumo ya maji unataka kuleta Leo 🤣🤣🤣🤣Na hawa wako wapi?🤭😂🤣🙌View attachment 3475056
An
And we don't starve ila nyinyi daily njaa
sawa 🤣 🤣 🤣Nikiingiza halafu unambie nimepewa dadako yake maji mazito, sawa🤣🤣🤣🤣
🤭🤭na anaye ishi hapa?🤣🤣🤣👏👏
Pole sana ila ni madhara ya kuishi maeneo kama haya
Haha umeshindwa hata kupata nyumba wanazoishi watu mpaka ukachote mitaa isiyo na nyumba bali mabanda kuuza mkaa ebu linganisha na hizi zenu
🤣🤣😂wow! Picha za 2013👏😭😂😂😂Ndo maana tunakuambia Huna akili picha za miaka 2013 miaka 12 iliyopita kipindi hicho hakuna mifumo ya maji unataka kuleta Leo 🤣🤣🤣🤣View attachment 3475061
TASWIRA KATIKA BIASHARA YA MAJI DAR ES SALAam
Wauza maji kwenye madumu wakisubiri wateja kwa taabu katika mtaa wa Studio, Kinondoni jijini Dar es salaam, leo mchana. Dumu moja walikuw...bashir-nkoromo.blogspot.com
Nyinyi mpaka leo bado mnahangaika na madumu
View: https://youtu.be/GyHHaaFD400?si=SNxSVrOuUqrHEWph
Mbona unakwepa picha zote unazoleta hazina validity kwa sasa weka source ya picha yako
Yaan unaenda okoteza picha YouTube huko kujifariji
Mgeni huyu alijua ataweza picha zenyewe anaenda okoteza kwenye mitandao huko Tena za almost 10years ,hakujiuliza kwanini wenzake baada ya kuona zinaanza kujibiwa wamehepaView attachment 3475087View attachment 3475088View attachment 3475089View attachment 3475090View attachment 3475091
Nyang'au wenzako vita ya picha walishaikataa zamani sana humu
Ngoja twende nae sawaMgeni huyu alijua ataweza picha zenyewe anaenda okoteza kwenye mitandao huko Tena za almost 10years ,hakujiuliza kwanini wenzake baada ya kuona zinaanza kujibiwa wamehepa
Haha umeshindwa hata kupata nyumba wanazoishi watu mpaka ukachote mitaa isiyo na nyumba bali mabanda kuuza mkaa ebu linganisha na hizi zenu
View: https://vm.tiktok.com/ZMAD4AkC6/
Hivi mnakunyaje kwenye nyumba zilizobanana hivyo maana hata dalili ya vyoo haipo