Mgagaa na Upwa
JF-Expert Member
- Sep 30, 2013
- 16,217
- 35,613
Hilo ndio lengo la kunyanWanadhani wakiweka bifu na Tz basi soka lao litainuka na kuwa Sawa na la Tz🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Hilo ndio lengo la kunyanWanadhani wakiweka bifu na Tz basi soka lao litainuka na kuwa Sawa na la Tz🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
I dare any Tanzanian to show us any neighborhood that can compete Kilimani in their LDC country.
View: https://youtu.be/T_hTmNuRfpI?si=77kvTiKdNdqgehMk
Anavyoongea unaweza kudhani anaongelea road fulani hv ya China au US, kumbe thika jua kali highway 👇👇🤣🤣🤣🤣🤣🤣Desperation ya tanzakundus hunifurahisha sana, Thika road ina service lanes, bicycle lanes na side walks next to it. Hapo chini ya flyover ni main highway sio service lane. Anyway tunaelewa hamjui service lanes ni nini.
Sasa si uoneshe hiyo sidewalk iko wapi? Shida nini kwn, nani atapenda ku risk maisha yake wkt alternative ipo?Tanzakundus ni washamba sana bana. 🤣 🤣 🤣 Mtu anataka sidewalks chini ya flyover, next watatuonyesha picha za underpass za Thika rd eti hakuna sidewalks huko ndani. Ushamba ni mbaya.
Watchman, Simba na Yanga wameomba friendly na timu za Kenya ili wadandie wave yetu ya CHAN kuchangamsha hio ligi yenu bila mashabikiWanadhani wakiweka bifu na Tz basi soka lao litainuka na kuwa Sawa na la Tz🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Barabara imepauka balaaAnavyoongea unaweza kudhani anaongelea road fulani hv ya China au US, kumbe thika jua kali highway 👇👇🤣🤣🤣🤣🤣🤣View attachment 3455254
I understood what he had in mind but I never wasted my time educating him kwasababu ngombe ni ngombe tuu.Concern yake ni ya kifala sn, eti kwakuwa nairobi ipo at the centre na Dar IPO pembezoni mwa nchi basi si sahihi kupima maendeleo kutokana na umbali wa hii miji.
Walivyo hawana akili hapa gari inabidi iruke tuta ndiyo iendelee na safari, elimu ya kenya ni hovyo sn 👇👇🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Anavyoongea unaweza kudhani anaongelea road fulani hv ya China au US, kumbe thika jua kali highway 👇👇🤣🤣🤣🤣🤣🤣View attachment 3455254
Watchman, Simba na Yanga wameomba friendly na timu za Kenya ili wadandie wave yetu ya CHAN kuchangamsha hio ligi yenu bila mashabiki
Kwani tumekataa? Si ina hadi BRT lanesDesperation ya tanzakundus hunifurahisha sana, Thika road ina service lanes, bicycle lanes na side walks next to it. Hapo chini ya flyover ni main highway sio service lane. Anyway tunaelewa hamjui service lanes ni nini.
🤣🤣🤣🤣 Aisee hii yote mikwara tuu dah jua kali kazi kweli kweliWalivyo hawana akili hapa gari inabidi iruke tuta ndiyo iendelee na safari, elimu ya kenya ni hovyo sn 👇👇🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣View attachment 3455264
Hawa jamaa ni vichaa wallahi, kitu kikijengwa na fundi mkenya lazima kichekeshe. Ona huu ushuzi, gari inabidi ipande tuta ndiyo iendelee, na kulikuwa hakuna ulazima wowote wa kuweka lane mbili kwenye ka road kembamba kama slice ya mkate👇👇🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Barabara imepauka balaa
Ivi hii barabara haikuwahi kumaliziwa ama ndio wameilipua kijua kali?Walivyo hawana akili hapa gari inabidi iruke tuta ndiyo iendelee na safari, elimu ya kenya ni hovyo sn 👇👇🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣View attachment 3455264
Elimu yao ya hovyo sn hawa ******* ndiyo mana mpk leo bado wanapambana na njaa, vimiradi vyote wanavyopost humu ni vya foreigners, 90% wanachomiliki ni slums tu, wavivu sana hawa mbwa.🤣🤣🤣🤣 Aisee hii yote mikwara tuu dah jua kali kazi kweli kweli
Ndiyo hiyo thika jua kali highway, hivyo ndivyo ilivyoanza kujengwa na mafundi wa kikenya, no wonder limeshabomoka hivi tunavyoongea.Ivi hii barabara haikuwahi kumaliziwa ama ndio wameilipua kijua kali?
Hakuna hyo nafasi itapata timu ya Kenya kucheza na Simba au Yanga. Gor Mahia iliomba mechi ya kirafiki kwa kuialika Yanga tangu mwaka jana lkn offer ilikataliwa cz budget yenu ndogo, Yanga ikakubali offer ya SA na ikabeba kombe. Mwaka huu wakaja tena na budget yao ndogo ikakataliwa tena, Yanga ikaenda Rwanda walio serious, pia imebeba kombe. Kwa ss timu za Tanzania zinapewa mialiko, Yanga, Azam, singida black stars zote zimealikwa.Watchman, Simba na Yanga wameomba friendly na timu za Kenya ili wadandie wave yetu ya CHAN kuchangamsha hio ligi yenu bila mashabiki
Endelea kukaza ****** kabisa wewe watchman. 🤣🤣Anavyoongea unaweza kudhani anaongelea road fulani hv ya China au US, kumbe thika jua kali highway 👇👇🤣🤣🤣🤣🤣🤣View attachment 3455254
We fala nini? Hapo huoni all details? Sasa kimekushinda nini kuprove something unmarked?Hivi unataka nikubebe nikupeleke Mwanza nikuonyeshe ndio hii ndio ukubali ama unatakaje maanake at this point you sound like an irredeemable fool.