zote ni fossil guzzlersZote ni SGR and MGR you bitch.
We hushangai hata State House kuna slum.Hata to their high-end places hukosi slums here and there
View attachment 3434071View attachment 3434072View attachment 3434073View attachment 3434074View attachment 3434075
Muambie pia tulisha andaa kitambo AFCON ya vijana.We maku tushahost final ccfl mara 2,kujaa kwenu uwanjani ni ushamba tu wa uwanja uliokarabatiwa kijua kali,TZ tulifanyaga hivyo miaka 15 iliyopita,kama nyie watu wa mpira muulizeni musonye chokoraa mwenzenu huko kwenye slums 110,why miaka yote cecafa cup zinafanyika TZ,mkapa ishaanda match kubwa zaidi 100,na CAF hawajawahi kutupiga faini,nyie na congo tena chan vurugu zake sasa,washamba nyinyi
kwani kwenye initial post yangu nilisema nini? I quote " we are building ports" sasa wewe unataka kuona nini zaidi ya construction progress?where is your port infrastructure, wacha kutuonyesha vitu ziko under construction.
Unafikiri this behemoth is a 48k seaters!!!!Tanzania hizi ni aibu gani surely? 50 bob Tu inawashinda kupata?πππ
Your national team is playing and the stadium is empty as if there's nothing happening there.
View attachment 3434227
Wana enjoy CAF competitions for the first time after a very long time due to lack of proper facilities that meet CAF standards watazoea tuu kama sisi.TZ mpira upo kwenye damu,ndio maana miaka karibia 10 cecafa cup inaandaliwa TZ tu,muulize musonye mkunya mwenzio,khs wakundunya kujaza uwanja hii chan,mkundunya anapenda camera,yan mkundunya akiiona camera anachanganyikiwa ndio maana hata yale maandamano yenu ufanya vile ili tu waonekane duniani huko
Viwanja vyenyewe vitaenda kufungiwa after AFCON. Hata The best 007 anajua hilo. πππWana enjoy CAF competitions for the first time after a very long time due to lack of proper facilities that meet CAF standards watazoea tuu kama sisi.
I am pretty sure Kenya watafungiwa kushiriki CAF maana najua kabisa hiyo fine ya 2.5m FKF hawana na hawataweza kuilipa
hawataaweza ku maintain kabisaViwanja vyenyewe vitaenda kufungiwa after AFCON. Hata The best 007 anajua hilo. πππ
Jua kali π€£π€£π€£
Maumivu yakizidi muone daktari.Nobody cares about your results. Tuko hapa kucheka vile your lies of loving football has been exposed. Your government can't buy for you 10k tickets yet bado mnashindwa kufika Stadium just to cheer your national team πππ
Podcasts?Actually, Tanzakundus are talking about it more than Kenyans. I could post here several Vumbistan podcasts talking about it.
Hawa wakisema We are Rich, Unaona hata aibu kusema Chochote, Ila wale wakundustan wanasema we are Rich na Audacity yote kumbe wananuka tope kila eneo. Hata eneo alipo anaposema we are Rich linamkataaaπ
Naona dozi tupu hapo π
Hili eneo kwa Kikundustan ni [ SPECIAL OPEN SPACE LEARNING FACILITY]ππ with Mars like Environment surrounding πππππHongereni kwa elimu kubwa,machafu chafu nyie,una elimu kubwa still ni chokoraa,hayo ndio madhara ya kushikiwa akili na wanasiasaView attachment 3434683
Picha sasa ndio inaelekea pazuri soon utasikia GDP imeshuka ghafla na haitakuwa ikipanda ghafla mara kwa mara pia all other economic metrics zitashuka ama ku stagnate na si ajabu nchi ikarudi kwa LDC in the near future. It is time to test the dose prepared for those who are on the other side of western hegemony.oohhh USA is our friend nye nye nye haya kiko wapo sasa πππππ
View: https://x.com/citizentvkenya/status/1953124971955597558?s=46
Bro, you literally spend a whole parliament session whining about Kenya when Jaguar mentioned that East African hawkers in Gikomba should go back...............and that was not even a law, it was an individual's opinion. Sasa ingekuwa sheria je? Who do you think you're fooling? People are really stupid on this thread.ππPodcasts?
We have fucking whole national medias, NGOs, whole country everywhere crying over Saloon job.
Seriously, even threatening protests over other country law ya vibarua.
Acha ujinga, punguza kujipa umhimu sana ushawahi ona tumefika huku whole country crying seriously?
To make things Funny hamjatajwa anywhere walengwa ni wachina ila kwa kuwashwa sasa.
Punguza umuhimu ikiwa umuhimu wako ni vibarua