Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kile kipindi cha dark days kila kitu tulicho kuwa tunauza nje ya Africa kilipitia kwao wakajua maisha yatakuwa hivyo siku zote na wanasahau kuwa tulipitia kwao kama middle man sababu mabwana zao hatukukubaliana nao na sasa mambo yamekaa sawa wanaanza kulialia kisa sheria za Tanzania
mbona sisikii uganda wakilalamila, sioni rwanda au burundi wakilalamila kwann ni hawa mbwa peke yao 😂😂😂😂
 
Ni aibu kwa CAF kuchagua uwanja una pich mbovu hivi kuchezwa fainali shame shame
Caf wamechukua rushwa kwa ruto,jamaa anataka kutumia soka kutuliza hizo kunyan but hajui michuano yenyewe hii ni ya kupita tu,ruto ameikazia fuvu hii michuano kuliko rais yoyote ukanda huu akiamini TZ kumetulia eti sababu ya simba na Yanga 😃
 
mbona sisikii uganda wakilalamila, sioni rwanda au burundi wakilalamila kwann ni hawa mbwa peke yao 😂😂😂😂
Hata mimi nashangaa. Kuna Wahindi wengi sana Tanzania, waarabu, wachina, wakongo nk kwa nini Kenya pekee ndio wanalalamika? Wanajiona nani haswa hadi ban isiwahusu?
Inaonekana Kenya ilikuwa silently benefiting from Tanzania than we are benefiting from them.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…