When we play MoroccoMuone matokeo mara ngapi?π
Binguni.Hizo zinaenda wapi?
Alafu mnashindwa kuijaza wakati ya game ππππ€£Samia Suluhu Stadium, Arusha πΉπΏ
Hii ikikamilika itakuwa na design nzuri kuliko hiyo Talanta Stadium which is big for nothing View attachment 3430933
Tayari Morocco anaongoza kundi lenu mlilokuwa mnaongoza baada ya ushindi dhidi ya DRC.When we play Morocco
Kwani shida iko wapi wewe nyangβau?πAlafu mnashindwa kuijaza wakati ya game ππππ€£
Hizo za Kenya mnaconstruct sasahivi mtajaza kwenye local league yenu kama Tanzania inavyojaza kwenye league ya ndani?Alafu mnashindwa kuijaza wakati ya game ππππ€£
Mechi ilichezqa saa mbili usiku sasa unataka watu wainge sa ngapi kumi na mbili 2 hrs before??Hii ni zaidi ya aibu kwa bara la Africaπ€£π€£π€£π.
Here I don't need to zoom anything to see how empty the stadium is.
View attachment 3430923
Inatakiwa tupate kampuni moja ya magari ya kawaida na hyce za abiria, ili tupumzike na used za Japan.wakat rasi ananunua ticket na kugawa kwa wafanyakazi wa serekali na wale kalenjin wenzie huku kwetu kiwanda chapili cha FAW kimejengwa bagamoyo apart of that in kibaha πππ
hichi kitazalisha 5000 units by 2027 mwaka huu wataanza na 2000 units
View attachment 3430991View attachment 3430994View attachment 3430995View attachment 3430997View attachment 3430998View attachment 3431000View attachment 3431001View attachment 3431003View attachment 3431004
uniletee ww uliesema analipwa 50k inaonekana uliona mkataba wake au ww ndio ulimsainiaππππLeta evidence kwamba sio 50k.
uhehehe yani hio ni pesa tanzania intengeza kwenye port and transport sector πππππPesa zote kwa mzunguπππ
No wonder Tanzania bado ni LDC despite having all the natural resources in the world.
umeamua kutuonesha takataka live bila chenga ππππππππ»ππ»ππ»ππ»Affordable housing in Mombasa. We are clearing all the shacks in Kenya.
Port si ni ya Mwarabu? Dar Port haimilikiwi na Tanzania.uhehehe yani hio ni pesa tanzania intengeza kwenye port and transport sector πππππ
copper from congo and zambia
Poe kwa maumivu. Ulisema affordable housing atafanyika, saa unatafuta kichaka cha kujifichiaπ€£ππumeamua kutuonesha takataka live bila chenga ππππππππ»ππ»ππ»ππ»
leo umejipiga denda mwenyewe
So umeshind kuprove me wrong? Bure kabisa.uniletee ww uliesema analipwa 50k inaonekana uliona mkataba wake au ww ndio ulimsainiaππππ
Uko sahihi mkuu ila nahisi inahitajika pia baadhi ya sera za Chama Cha CCM zibadilike maana inaonesha kabisa Kuna mapungufu kwenye sera zake baadhi.Upizani wa sasa unaweza fananidha na ule wa 1995 au 2010? Si dhani.
Ngoja tuone.
Naelewa kuchoshwa kwako na CCM, wengi walikuwa hivyo 2010-2015, ila hapa naongelea misingi ya chama, siyo watu.
kama mtandao wataondolewa, na kuletwa katiba ya Warioba (ambayo inawajibisha viongozi), CCm itakuwa vizuri.
Kwa sasa hakuna chama mbadala, Lissu (CHADEMA) kwa mfano, amejikamatisha sana na EU, sasa unajua mwenyewe, ajenda za akina Ursula zilivyo, tutashurutishwa mambo ya ajabu ajabu.