Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nairobi county revenue collection was 12bil , dar es salaam revenue collection( local osr) 246bil tsh 2023/2024 🤣🤣🤣
Kwa mwaka huo kati 47 counties ni 17 counties tu ndo zilikusanya above 1bil ksh wakat Tanzania ni region 5 tu ndo zilikuwa below 1bil ksh kati ya regions 30
 
Kwani Tanzanian bureau of statistics ni waongo eti?.., Dar ni fukara, uswazi ni 80% ya jiji unatarajia nini?.., Kiambu iko na total revenue zaidi ya Dar, jua hilo.,
 
Last 3 months mradi wa phase 5 ulikua 63% sahii utakua umesonga mbele sana. Na tayari pia wameshaanza kujaribu njia za reli mkuu. 👇🏾
View: https://youtu.be/rdEE6mDK2uA?si=4H3ip6OpkjSBl7OP.
Pointi yangu ndio iyo broo kwamba tupo njee ya mda sana huu mradi unafaa uwe umekamilika mpaka sasa kwa asilimia 100 ila tupo nyuma kwa asilimia 40 hapo bado njia na mifumo kunyiwa majaribio ongeza mwaka mmoja kwa makadirio yangu tutarajie mwishoni 2027 huko awamu ya 3 na 4 sijui zimefikia wapi ila kwa updates za mara ya mwisho,ata robo tulikuwa hatujafika alafu ndio vipande virefu
 
Wewe unapiga kelele tu, utawezana na miradi ya Bongo wewe.? 🤣🤣🤣🤣

We are building 2 stadiums in two different cities. Una lingine.? Ona halafu hizo cities si Dar.

Wewe piga kelele tu. Sisi sio nyinyi mjomba. 🤣🤣🤣
 
Na uswazi zinazidi sana., this mikwara are not escaping poverty soon, ni mindset imekataa ku change!.,🤣🤣🤣
 
Sasa hapo mkuu utakua unakosea. Yani miezi mitatu iliyopita mradi ulikua 63% halafu unasema utaisha mwishoni mwa 2027.? 🤣🤣🤣🤣 🙌🏾🙌🏾🙌🏾.
 
Kwa hivyo unacompare Ksh 3 Trillion na Tsh 3 Trillion. Sasa ona shida ya kua primary school dropout.
 
Hatuwezi kukua nyinyi kabisaaa!!!, hatutafanana duniani kamwe!!., mbona liko wazi sana kilaza punguani!🤣🤣🤣🤣🤣🤣., kwa hizi fikra zenu zilizochoka!!., kha! hatufanani kamwe🤣🤣🤣🤣
 
Kwani Tanzanian bureau of statistics ni waongo eti?.., Dar ni fukara, uswazi ni 80% ya jiji unatarajia nini?.., Kiambu iko na total revenue zaidi ya Dar, jua hilo.,
Y
CountyRevenue TargetActual RevenuePercentage (%)
Baringo450,097,396378,201,63584
Bomet332,041,830238,930,42072
Bungoma2,010,419,7361,120,909,34955.8
Busia649,015,633369,203,97556.9
Elgeyo Marakwet271,306,633258,505,13895.3
Embu750,000,000746,494,07499.5
Garissa230,000,000248,969,049108.2
Homa Bay1,392,206,3521,200,495,83186.2
Isiolo356,208,180285,197,34480.1
Kajiado1,868,466,9851,048,356,43556.1
Kakamega2,200,000,0001,347,833,27961.3
Kericho1,066,426,600841,927,97878.9
Kiambu6,995,366,2354,575,831,60765.4
Kilifi1,788,634,2221,208,619,99767.6
Kirinyaga550,000,000651,105,565118.4
Kisii1,843,892,1981,180,162,03764
Kisumu2,282,844,6941,443,607,98863.2
Kitui585,000,000517,049,81688.4
Kwale600,000,000427,377,92871.2
Laikipia1,445,000,0001,061,020,09873.4
Lamu180,000,000209,102,758116.2
Machakos3,332,286,0601,549,348,47746.5
Makueni1,240,000,0001,044,674,94884.2
Mandera330,533,846168,047,28750.8
Marsabit190,000,000145,092,55076.4
Meru1,050,000,000961,934,27991.6
Migori625,474,299512,566,31081.9
Mombasa7,377,933,2275,585,024,01075.7
Murang'a1,115,000,0001,116,795,730100.2
Nairobi City19,689,630,27812,542,094,41863.7
Nakuru4,100,000,0003,321,300,47981
Nandi558,329,869630,727,156113
Narok4,979,073,6644,753,670,48695.5
Nyamira687,000,000369,796,34353.8
Nyandarua1,225,000,000515,740,77242.1
Nyeri1,326,000,0001,407,546,107106.1
Samburu256,027,400266,583,924104.1
Siaya760,000,000610,737,74580.4
Taita Taveta628,667,445461,186,65273.4
Tana River96,630,60092,568,52095.8
Tharaka Nithi450,670,000417,346,03592.6
Trans Nzoia643,700,000476,638,17274
Turkana220,000,000530,645,056241.2
Uasin Gishu1,578,147,6141,421,327,95190.1
Vihiga248,083,481338,057,178136.3
Wajir150,000,000164,953,671110
West Pokot230,000,000185,294,70180.6
 
Hatuwezi kukua nyinyi kabisaaa!!!, hatutafanana duniani kamwe!!., mbona liko wazi sana kilaza punguani!🤣🤣🤣🤣🤣🤣., kwa hizi fikra zenu zilizochoka!!., kha! hatufanani kamwe🤣🤣🤣🤣
Kweli una brag vimradi vya nyumba na uwanja wa mpira.? 🤣🤣🤣🤣

Kama ni miradi ya nyumba na sisi tunayo
Kama ni football stadium, sisi tunajenga viwanja viwili.

Hakafu uko hapa kutupigia kelele. 🤣🤣🤣 Dodoma alone iko na miradi mingi kushinda towns zote hapo kunyarenda including Mombasa city.
 
Give the period ya hii data.., how many months., weka link I show u something., boss mbona unajiabisha hivi?🤣🤣🤣., ukweli is powerful, can't fight against it and win , unaona?..,
 
Hatuwezi kukua nyinyi kabisaaa!!!, hatutafanana duniani kamwe!!., mbona liko wazi sana kilaza punguani!🤣🤣🤣🤣🤣🤣., kwa hizi fikra zenu zilizochoka!!., kha! hatufanani kamwe🤣🤣🤣🤣
Kweli hatufanani kwasababu nyinyi 70% ya counties Zina makusanyo ya below 1bil ksh wakati Tanzania ni 5 provinces ni 16.6 % ziko below 1 bi ksh🤣
 

Attachments

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…