Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Napokea comments nimekaa paleeee 👉
 
Ati kusom na kuandika!
2025 !
Waaaah
That's sound so 1962
Enyewe Kuna nchi za kiafrika ni Takataka kabisa.
Hiyo hiyo kusoma na kuandika ndiyo imeleta treni ya umeme ambayo hamtakuja kuwa nayo, BRT ambayo hamtakuja kuwa nayo, modern city like dodoma ambayo hamtakuja kuwa nayo, so endeleeni kupiga kelele.
 
Hiyo hiyo kusoma na kuandika ndiyo imeleta treni ya umeme ambayo hamtakuja kuwa nayo, BRT ambayo hamtakuja kuwa nayo, modern city like dodoma ambayo hamtakuja kuwa nayo, so endeleeni kupiga kelele.
Wewe elimu yako imefika wapi? Ama bora Kusoma na kuandika Kama viongozi wenu wote?
 
Karibu sana Mkuu..

Kazi Yako ni kubwa na imetukukaa Sama boy 255 The best 007 kuna picha nzuri hapa kwa matumizi ya Battle
Bwana weee, jamaa katisha sn, ndiyo mana huwa nasema hii Dar hatuna photographer wazuri, jamaa wa Nairobi washamaliza kila kitu, daily wanapost gtc ya mchina na talanta kwa angle tofauti tofauti, lkn Dar bado sn hatujafika hata nusu.
 
Haya tupate mapumziko kidogo
 

Attachments

  • IMG_20250601_141439.jpg
    IMG_20250601_141439.jpg
    607 KB · Views: 27
Back
Top Bottom