chongchung
JF-Expert Member
- Jun 23, 2013
- 14,741
- 46,082
Anaforce issue 😅 wakati ukweli upo wazi kasongo ameona atoke kichakani aungane na sisi kabla hatujamjumlisha 😂😂Huyo jamaa ni mpumbavu wa kawaida tu. 🤣🤣
Anaforce issue 😅 wakati ukweli upo wazi kasongo ameona atoke kichakani aungane na sisi kabla hatujamjumlisha 😂😂Huyo jamaa ni mpumbavu wa kawaida tu. 🤣🤣
Kasongo anaujua uhalisia wa mambo, mana tukiamua kuwaingilia mambo yao, ni kichapo tu, mpaka watakapokuja watetezi wao. 🤣🤣Anaforce issue 😅 wakati ukweli upo wazi kasongo ameona atoke kichakani aungane na sisi kabla hatujamjumlisha 😂😂
Kilaza kwani hujui system ya Chinese is over 3000 years.., party sio issue, culture yao iko intertwined in their economic conduct.., sio kama nyie, CCM is a foreign thing, a copy,mtu kaileta Tanzania kwa vilaza, hamna mental capacity to manage it, reason imewakataa, akili zenu zilizo dua haziingi!., ideology ya CCM is merely on paper, tamaduni zenu, dini, uchawi/urogi na uvivu ndio inaongoza nchi., so ujinga ni percentage kubwa ya mwelekeo wenu..,Sasa nyie nyang'au mbona mnakwenda kutembeza bakuli China, kwani hamjui kuwa CCP inatawala tangu 1949?😁
Sisi hao. Sahii tunapiga $3.5 billion 👇🏾.
View: https://www.instagram.com/reel/DJ6P9twqG-5/?igsh=c25mbXdoZXB1cDAw.
Mjinga ni mjinga walai.., mababu zako walikua vipi?..., kuelimisha mtanzania ni vigumu sana! kha!!!, hizi akili!!Acha pumba we mungiki, kesi ya Lissu ina interests zipi na Kunyaland mpaka Kunyaland ikatae wakundustan wasishiriki? Au walikua wanakuja kwenye issue ipi tofauti na kesi ya Lissu?
CPC ilianza mwaka gani KundudwellerKilaza kwani hujui system ya Chinese is over 3000 years.., party sio issue, culture yao iko intertwined in their economic conduct.., sio kama nyie, CCM is a foreign thing, a copy,mtu kaileta Tanzania kwa vilaza, hamna mental capacity to manage it, reason imewakataa, akili zenu zilizo dua haziingi!., ideology ya CCM is merely on paper, tamaduni zenu, dini, uchawi/urogi na uvivu ndio inaongoza nchi., so ujinga ni percentage kubwa ya mwelekeo wenu..,
si niliskia wao hula chapoo na maruu?
asharudishwa mbona?Huyo jamaa anabahati mbaya sana. Tamko la Rais limemkuta akiwa TZ. 🤣 🤣 🤣 🤣
Aah wapi bado tunaminya pumbu kwanzaasharudishwa mbona?
Pesa niko nayo kwa MPESA pekee saahii inaweza kulisha for the next 5 years. Mimi sii wewe.Bigger economy with no food. 🤣🤣
Ha ha ha, mimi naongelea CCP wewe unaanza oh system ya Chinese. Kwa hiyo system ya nyie nyang'au ni ya miaka mingapi? Punguza kujifanya mjuaji kumbe hujui lolote😁Kilaza kwani hujui system ya Chinese is over 3000 years.., party sio issue, culture yao iko intertwined in their economic conduct.., sio kama nyie, CCM is a foreign thing, a copy,mtu kaileta Tanzania kwa vilaza, hamna mental capacity to manage it, reason imewakataa, akili zenu zilizo dua haziingi!., ideology ya CCM is merely on paper, tamaduni zenu, dini, uchawi/urogi na uvivu ndio inaongoza nchi., so ujinga ni percentage kubwa ya mwelekeo wenu..,
Una hela ziko wapi we mbwa.? 🤣🤣🤣Pesa niko nayo kwa MPESA pekee saahii inaweza kulisha for the next 5 years. Mimi sii wewe.
View: https://x.com/_James041/status/1925055420898463948?t=t6QFWJJQvK0_W0x_ABpipQ&s=19
Haya hatuwaachiii tuone mtafanya nini
Hajarudishwa, mkewe analia uko kunyarenda, kijamaa hakijulikani kilipo. 🤣🤣👇🏾asharudishwa mbona?
Hajarudishwa, mkewe analia uko kunyarenda, kijamaa hakijulikani kilipo. 🤣🤣👇🏾
View: https://www.instagram.com/reel/DJ6g9QWts_5/?igsh=MXUxM2VmNjBuNXZldw==. Hii ikawe fundisho kwa wajinga wenzao.
Lakini unaunga mkono wao kuingilia mambo yetu.?Hebu wamwachie! Siungi mkono huu ukandamizaji!
Lissu anaenda kunyongwa unadai mambo yenu? Wacha upuuzi!Lakini unaunga mkono wao kuingilia mambo yetu.?
Anyways, binafsi ningetamani akae rumande walau kwa miezi minne flani hivi. 😆 ale maharage mabovu buana ili akitoka akawadithie wenzie..