Ninyi mnalipana umasikini tu value za kijuakali wakati Tanzania ni real businesses zinafanyika through mobile money transactions, migodini na online shopping, watanzania wengi wananunua vitu online kuliko Kunyaland, hii tumeileta mpaka kwenu, mnanunua sana vitu from us online, soma comments
View: https://vm.tiktok.com/ZMBCUrBQQ/
Ninyi mnalipana umasikini tu value za kijuakali wakati Tanzania ni real businesses zinafanyika through mobile money transactions, migodini na online shopping, watanzania wengi wananunua vitu online kuliko Kunyaland, hii tumeileta mpaka kwenu, mnanunua sana vitu from us online, soma comments
View: https://vm.tiktok.com/ZMBCUrBQQ/
Ya kwako.Sportpesa ni ya nani?
Kwani hizo gates sio mapato ya timu inayotumia kuendesha timu ikiwemo kulipa mishahara. Matarumbeta yote na hamuwezi lipa mishahara ina maan gani?Tulikuwa tunaongelea gate charges wewe nguruwe. Najua huwa hamlipi tickets za kuwatch locals games, and for a Tanzanian to watch a match basi hiyo match kiingilio ni bure.
Do we go too extent mpaka kuwahusudu everywhere kulamba miguu? Kama nyie kunyans?You've spoken just like a Tanganyikan.
How many times do you guys share tweets here from the same wazungus with words of praise everytime they mention something good about Tanzania? Hypocrisy of the highest order. Mtaumia na bado!
And for your info tunazileta kwa sababu ndio mabwana wenu mmepofuka sana hata tukileta data wabishi, sasa kwa kuwa mnapenda mabwana wenu why tusiwawekee.You've spoken just like a Tanganyikan.
How many times do you guys share tweets here from the same wazungus with words of praise everytime they mention something good about Tanzania? Hypocrisy of the highest order. Mtaumia na bado!
😂😂😂 yaani hadi serikali inajenga soko with branding shopping mall, enyewe mama has you guys deep in her pockets
Prove whatever you’re saying kama we ni mwanaumeHujajibu hoja unarukia mada nyingine. 🤣🤣🤣🤣 kwanini nje ya mahakama kuna parasols za kuuza vitumbua.? Unadai ni maasai market 🤣🤣🤣 sasa inakuaje nje ya jengo muhimu kama mahakama kuu kunakua na hawkers shades like this.? 👇🏾View attachment 3297117je hapa ni bunjumbura.? 🤣🤣
Tanzania is seriously morphing into Norh Korea …tano tena mwanangu !.. 😁😁😂😂😂 yaani hadi serikali inajenga soko with branding shopping mall, enyewe mama has you guys deep in her pockets
Fans wanaingia uwanjani wana majezi ya man united, arsenal, Yanga. Yani pure third world.Hehehe eti tushukuru sportpesa acha ufala kwani sportpesa ni kampuni yenu?
Kwani hizo timu zenu chungu nzima hazina Sportpesa ila Fans wanaingia na za timu nyingine?
Serikali yao Tu haipo digitalised.Kundunstan bado na mabishano? Watuoneshe Digital payment systems kwenye sectors zote.
DuuhhhhMadrid anachakazwa wakuu. Kashakufa 3-0 tayari.
Arsenal wa mara hii wamoto kinoma.Duuhhhh
Wah hadi unajua personal life ya Atwoli!
Anyways kama hujajua, sisi wakenya hatuwezi ridhika na vile tupo sasa hivi as you can see with frequent demonstrations, tunajua tunayo uwezo wa ku improve kwa vitu nyingi sana, unlike you guys viongozi wenu wanawaambia tanzania isi ze besti mama samia isi ze besti dalesalama ni jiji bora duniani blah blah blah…ila mwajua sio kweli… sisi hatusemi Nairobi is perfect we are saying it doesn’t compare to Dar despite the things we need to improve.
umeenda kuwatch ball kwa nani?Madrid anachakazwa wakuu. Kashakufa 3-0 tayari.
Mimi nimeanza kumiliki TV tangu wewe upo college unalipiwa Ada na kanisa. 🤣🤣🤣.umeenda kuwatch ball kwa nani?