Basi ni Kama wengi wenu hata hiyo form three hamjafika. Imagine baboon aka Sama boy 255 hajui what sample is and the importance of a sample in a research. Will I be wrong to call that baboon a primary school dropout?Unaongelea research as a big deal wakati Tanzania ni kitu mtoto wa form 3 wanafanya, hii paper ya olevel lakini najua hata professors wenu watazungusha, elimu ya Tanzania sio mlenda kama yenu
View attachment 3291010View attachment 3291011View attachment 3291012
Go hug a transformer.As long as you don't manufacture engines, you don't make chasis, don't come here and tell us that you're building isuzu buses from scratch.
Nyie endeleeni kujivunia kiingereza chenu kibovu mnadhani ndio kila kitu.
Me sipigizani kelele na watu wenye magovi saivi my brother. 🤣🤣 ukishatahiriwa kuja tujadili.Basi ni Kama wengi wenu hata hiyo form three hamjafika. Imagine baboon aka Sama boy 255 hajui what sample is and the I pot of a sample in a research. Will I be wrong to call that baboon a primary school dropout?
Exposure yako iko chini sana.Me sipigizani kelele na watu wenye magovi saivi my brother. 🤣🤣 ukishatahiriwa kuja tujadili.
Tuletee hizo picha za uswazi hovels ww govindaHuo mtaa is 100% better than the uswazi hovels that dot your entire cityscape
Wangekua na kama hizi ambazo zipo kila mkoa angezindua mwaka mzima 😂😂😂
View: https://vm.tiktok.com/ZMBuYyt9y/
Au sio? Libarabara bila ya lane demarcations!Mombasa silently giving Dar is slum sleepless nightsView attachment 3291331View attachment 3291332
That's what you can say, pole!
Hiyo ndio kitu umeona Methuselah? Pole kwa mauchunguAu sio? Libarabara bila ya lane demarcations!
Wangekua na kama hizi ambazo zipo kila mkoa angezindua mwaka mzima 😂😂😂
View: https://vm.tiktok.com/ZMBuYyt9y/
Hiyo ndio kitu umeona Methuselah? Pole kwa mauchungu
Inafaa itungwe sheria tu mkandarasi akizingua anafungwa na kufilisiwa ila machawa kwakweli sijui tutaondokana nao vipiissue sio kuwapa wabongo mradi issue ni nani anawasimamia na kuwafatilia hapo
ndipo kwenye shida kubwa sana
machawa ninwengi kuliko watendaji😂😂
Kwamba mtu ana govi halafu nazungumzia mambo ya IQ😄😄😄Hujatahiriwa mpumbavu wewe, uncivilized. Tena huna hata aibu jitu zima pumbavu halijatahiriwa , alafu unaniita low IQ.? 🤣🤣🤣 sasa ni nani kati yetu mimi na wewe ambae ni low IQ.?
Hivi hauoni aibu.? 🤣🤣🤣