Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wazo zuri sana.

Shida mzee unakuta hiyo technology inawekewa 10%, plus inachanganywa na siasa yaani hatari.

Plus inahitaji pesa kila changes hao wanaweza kwa sababu kila event wanayochange inaingiza pesa ndefu.

Sasa sisi huku Africa gwaride Bureee, kampeni Bureee, Matamasha Bureee, Mikesha Bureeee.

Na Vya bure tunavyopenda nyomi si la kitota linazidi hadi.handling capacity ya uwanja.

Alafu baada ya hapo unasubiri fungu kutoka Serikalini.

Mkapa haikupaswa kua hivyo kwa sababu Simba na yanga wanaacha 15% ya mapato Simba Day, Derby, Yanga Day. Ila kesho upo vile vile

Cheki hiyo bei ya Kuutumia Mkapa, yaani unazuia mkandarasi wa 30billion ili mtu aliyekodi kwa 20m autumie kwanza.


View attachment 3277047
I think kinachohitajika zaidi ni kuwatoa hao wanasiasa kwenye mambo muhimu kama hayo waachie wataalamu na wanaojua wanachokifanywa.

Wafanyie kila kitu maeneo yao.

Kama ni.matamasha wajenge indoor arena, public square kwa magwaride.

Yaani Africa kila event tunawaza viwanjani tu.
Kwani uwanja wa nani? Wizara ya Michezo sio? Huwezi kutoa siasa! Zile Kelele za simba na yanga kujenga viwanja vyao zimeishia wapi?
 
Kwani uwanja wa nani? Wizara ya Michezo sio? Huwezi kutoa siasa! Zile Kelele za simba na yanga kujenga viwanja vyao zimeishia wapi?
Nakuelewa mzee. Siasa nazoongelea ni hizi kivyetu vyetu zinazowekwa mbele kuliko hata utaalamu.

Siasa haikosekani kila sehemu ila zinapozidi hadi zisipohitajika ndio inakua shida.

Inamake sense kukodisha 20m kumsubirisha mkandarasi ambaye baadae anaweza kuletea bill nyingine ya 100m+ kisa kulikua na delays muda wa kukamilisha so kuna malipo ya shughuli kuendelea?

Kama wewe unavyoona siasa zilivyo TRC ndivyo tunaona popote. Ili kitu kiwe na manufaa kinatakiwa sababu za manafaa na kinachochochea manufaa kizidi zaidi.

Ikiwa siasa ambazo zinaonyesha hazina manafaa zikizidi sehemu zinapewaje kipaumbele?
 
Nakuelewa mzee. Siasa nazoongelea ni hizi kivyetu vyetu zinazowekwa mbele kuliko hata utaalamu.

Siasa haikosekani kila sehemu ila zinapozidi hadi zisipohitajika ndio inakua shida.

Inamake sense kukodisha 20m kumsubirisha mkandarasi ambaye baadae anaweza kuletea bill nyingine ya 100m+ kisa kulikua na delays muda wa kukamilisha so kuna malipo ya shughuli kuendelea?

Kama wewe unavyoona siasa zilivyo TRC ndivyo tunaona popote. Ili kitu kiwe na manufaa kinatakiwa sababu za manafaa na kinachochochea manufaa kizidi zaidi.

Ikiwa siasa ambazo zinaonyesha hazina manafaa zikizidi sehemu zinapewaje kipaumbele?
ni aibu timu za Simba na Yanga kutokuwa na uwanja wa mazoezi! Ni ujinga wanachofanya! Wacheze soka!
 
Hii skyline unaeza sema ni miji za china .
IMG_5694.jpeg
IMG_5699.jpeg
IMG_5701.jpeg
IMG_5703.jpeg
IMG_5702.jpeg
Upande mwingine huu.
IMG_5724.jpeg
IMG_5716.jpeg
IMG_5714.jpeg
IMG_5720.jpeg
Kuna vile vijibwa kichaa viko wapi. 🤣🤣🤣
 
Back
Top Bottom