Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Umesikia wapi wafanyabiashara wanaolima alizeti na ufuta wakisema mafisadi wamewanyima soko ?

Utopian thinking ndio maana mliharibi uchumi Kwa akili za kijinga kama hizo 😁😁

Sasa kw taarifa Yako tuu Mama ameondoa madalali Kwa njia ifuatayo 👇 👇

View: https://www.instagram.com/reel/DFz7hyNCfwa/?igsh=dzJvN2IyaG1qemh0
 
Sema mliua sekta binafsi unajizunguaha zungusha Kwa nini?

Saizi wananunua tena Kwa bei kubwa Kwa sababu gani? 😁😁

Hadi umeshindwa kueleza hicho unachoitwa mipango mikakati 😆😆
 
Watu hawafungi humu ni kupigizana kelele tu na wachambia karatasi wa kundurenda republic. 🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…