Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

madini yanaeleweka aliefanya mageuzi makubwa sana leo hatuskii tanzanite inatoka india au kenya 😂😂😂😂 haya ni matunda ya jembe

utalii vile vile tulikua tumelala kaja kutuamsha na kuongeza baadhi ya hifadhi za utalii kutoka kwenye mapori ikiwepo nyerere national park etc leo inazalisha mapato makubwa ambayo hayakuwepo awali 😂😂😂😂 leo tunashangilia utalii ila tumesahau air tanzania ilifufuliwa kwa dhumuni hilo la utalii


tunafurahia horticulture ila tunasahau kwann manunuzi ya boeing 767 cargo ilinunuliwa 😂😂😂😂 kwann air tanzania ilifufuliwa hayo hatuyajui ila kwasababu ni uchawa umetujaa na upigaji


alaf unakuja kutudanganya hapa lugha za siasa eti viwanda zaidi ya elf 30 labda viwanda vya kushona viatu mitaani😂😂
Kwani kabla ya Ununuzi wa Boeng hizo horticulture ziliwahi kosa soko? 😂😂

Mageuzi gani yalifanywa? Samia amegawa mitambo Kwa qachimbaji wadogo,amewapelekea umeme,amewafutia na kupunguza tozo,amewapa kitambo ya Utafiti nl nk
Hao wengine walifanya nini?

Kwenye Utalii mlikuwa mumelalaje? 😁😁

Kwamba alifanya Royal tour au siyo? 😂😂😂😂 Tanzania yavunja rekodi ya kuvutia watalii milioni 5 mwaka 2024. Huu ni ushindi mwingine wa kwa Sera ya kufungua nchi
 
BRT Phase 4 (Victoria BRT Bus stop ) coming up!



IMG_2452.jpeg
 
Kwani kabla ya Ununuzi wa Boeng hizo horticulture ziliwahi kosa soko? 😂😂

Mageuzi gani yalifanywa? Samia amegawa mitambo Kwa qachimbaji wadogo,amewapelekea umeme,amewafutia na kupunguza tozo,amewapa kitambo ya Utafiti nl nk
Hao wengine walifanya nini?

Kwenye Utalii mlikuwa mumelalaje? 😁😁

Kwamba alifanya Royal tour au siyo?
zilikua zinaozea mashambani na zingine zinaozea kwenye maghala 😂😂😂

leo tunafurahia cargo plane tunakenua na meno yote 32 bila aibu 😂😂😂😂

mageuzi ya kwanza ni kwenye sheria na katiba alaf ndio utekelezaji sasa, kwan siku hzi unaskia tanzanite inatoka kenya au india ?????

unaenda kuleta mzungu kucheza filamu ya royal tour alaf watalii wanaokuja ni wachache kuliko wanaotoka tanzania na africa 😂😂😂🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻

hvi yule mzungu alichukua bei gani aisee?


alaf tulikua tumelala tunasubiri rehma za MUNGU 🙌🏻🙌🏻🙌🏻

View: https://www.instagram.com/p/C_xzeM_NL8A/?igsh=a2twYTI2d2gwdHhj
 
zilikua zinaozea mashambani na zingine zinaozea kwenye maghala 😂😂😂

leo tunafurahia cargo plane tunakenua na meno yote 32 bila aibu 😂😂😂😂

mageuzi ya kwanza ni kwenye sheria na katiba alaf ndio utekelezaji sasa, kwan siku hzi unaskia tanzanite inatoka kenya au india ?????

unaenda kuleta mzungu kucheza filamu ya royal tour alaf watalii wanaokuja ni wachache kuliko wanaotoka tanzania na africa 😂😂😂🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻

hvi yule mzungu alichukua bei gani aisee?
Aliyeharibu Kilimo ni Rais yupi?

Bidhaa zilioza na kukosa soko awamu ya nani?

Aliyekuwa anaendekeza migogoro na majirani ni Rais gani?

Mwisho unaweza nitajia investment yeyote aliyofanya Mwendazake kwenye sekta ya Kilimo?

Kwani bila Cargo plane za ATCL hakuna Cargo plane za mashirika mengine?

Kwani wakati ATCL haina mandege hayo yanayoleta hasara tikuwa hatusafiri na low budget private planes? 😁😁
 
Kundustan mna akili ndogo sana kuhusu concept ya Utalii 👇👇

View: https://www.instagram.com/p/DFhajv-N47p/?igsh=dDV4YjEzM2lxMWV6

Sasa watalii wa ndani wanakuwaje visitors? 😂 😂 Ndio maana huwa nasema humu hizi data za tourism za Kenya na Tz huwa hazimake sense. There's something that's never been clear to me.
We've been receiving more visitors by far alafu wanasema wanapata pesa kutushinda.
JKIA alone handles over 8M passengers, all their airports combined hazifiki hata 5M - bado waseme wanapata more than us.
There is a lot of cooking and opacity in your data. Sasa Kenya tunaweka visitors, nyinyi mnajiweka wenyewe 😂😂. Doesn't even make sense. How do you even determine you were a visitor in your own country and the other person was not?
 
Aliyeharibu Kilimo ni Rais yupi?

Bidhaa zilioza na kukosa soko awamu ya nani?

Aliyekuwa anaendekeza migogoro na majirani ni Rais gani?

Mwisho unaweza nitajia investment yeyote aliyofanya Mwendazake kwenye sekta ya Kilimo?
eti aliharibu kilimo wewe punguani kweli, wale wakulima wakorosho waliokua wanapigwa na madalali miaka yote siku hzi wapo?? au mumesahau leo? 😂😂

so ulitaka waingize mufugo yao kwenye hifadhi za taifa kwan sheria ya hifadhi inasemaje?? yeye alitala sheria ifuatwe ukiingiza mifugo kwenye hifadhi unataifishwa ndivo sheria inasema full stop😂😂😂😂


sio kilimo pekee mpaka mageuzi yaliofanyika kwenye uvuvi na ufugaji leo hii tuanshangilia kuuza nyama oman na nchi za kiarabu bila zile modern slaughter za kimataifa kujengwa unafkiri tungepewa tender ya kuuza nyama nje ya nchi hii??😂😂 na alikua anatuambia tunaongoza kwa ng'ombe africa sijui tuko number mbili
 
Aliyeharibu Kilimo ni Rais yupi?

Bidhaa zilioza na kukosa soko awamu ya nani?

Aliyekuwa anaendekeza migogoro na majirani ni Rais gani?

Mwisho unaweza nitajia investment yeyote aliyofanya Mwendazake kwenye sekta ya Kilimo?

Kwani bila Cargo plane za ATCL hakuna Cargo plane za mashirika mengine?

Kwani wakati ATCL haina mandege hayo yanayoleta hasara tikuwa hatusafiri na low budget private planes? 😁😁
enjoy plz 😂😂😂😂

View: https://youtu.be/OWNgcxZg5go?si=7Te4j-bHaKW4XMtT
 
eti aliharibu kilimo wewe punguani kweli, wale wakulima wakorosho waliokua wanapigwa na madalali miaka yote siku hzi wapo?? au mumesahau leo? 😂😂

so ulitaka waingize mufugo yao kwenye hifadhi za taifa kwan sheria ya hifadhi inasemaje?? yeye alitala sheria ifuatwe ukiingiza mifugo kwenye hifadhi unataifishwa ndivo sheria inasema full stop😂😂😂😂


sio kilimo pekee mpaka mageuzi yaliofanyika kwenye uvuvi na ufugaji leo hii tuanshangilia kuuza nyama oman na nchi za kiarabu bila zile modern slaughter za kimataifa kujengwa unafkiri tungepewa tender ya kuuza nyama nje ya nchi hii??😂😂 na alikua anatuambia tunaongoza kwa ng'ombe africa sijui tuko number mbili
Madalali mliwamaliza? Kwa hiyo mlivyosomba korosho kwa makarandinga ya Jeshi mkamaliza madalali? 😂😂😂😂

Vipi kuhusu mbaazi na chorokokulosa soko?

Madalali saizi wapo au hawapo? Na Kwa nini?

Mizozo ya Kila mara inayohisu biashara ndio kuingiza mifugo kwenye hifadhi?

Nitajie Mageuzi aliyofanya Mwendazake kwenye Kilimo na Uvuvi na weka ushimahidi maana Kwa mama unaona Kila siku anazindua boti,anawapa mikopo na anatafuta soko la mazao.
 
Sasa watalii wa ndani wanakuwaje visitors? 😂 😂 Ndio maana huwa nasema humu hizi data za tourism za Kenya na Tz huwa hazimake sense. There's soething that's never been clear to me.
We've been receiving more visitors by far alafu wanasema wanapata pesa kutushinda.
JKIA alone handles over 8M passengers, all their airports combined hazifiki hata 5M - bado waseme wanapata more than us.
There is a lot of cooking and opacity in your data. Sasa Kenya tunaweka visitors, nyinyi mnajiweka wenyewe 😂😂. Doesn't even make sense. How do you even determine you were a visitor in your own country and the other person was not?
Internal tourists sio visitors ni kina nani? Trainers au watchers 😂😂
 
Madalali mliwamaliza? Kwa hiyo mlivyosomba korosho kwa makarandinga ya Jeshi mkamaliza madalali? 😂😂😂😂

Vipi kuhusu mbaazi na chorokokulosa soko?

Madalali saizi wapo au hawapo? Na Kwa nini?

Mizozo ya Kila mara inayohisu biashara ndio kuingiza mifugo kwenye hifadhi?

Nitajie Mageuzi aliyofanya Mwendazake kwenye Kilimo na Uvuvi na weka ushimahidi maana Kwa mama unaona Kila siku anazindua boti,anawapa mikopo na anatafuta soko la mazao.
walimalizwa au walitolewa kwenye mfumo wa udalali na sheria kali zikawekwa na ndio ikawa historia wakulima kufaidika na zao la korosho hata bei ya mauzo ikapanda au tumesahau😂😂



View: https://youtu.be/OWNgcxZg5go?si=7Te4j-bHaKW4XMtT
 
International tourists are more than total airport PAX in their country for both international and local travelers.😂😂
Wacha nikupigie hesabu ndio ucheke.
They have 3 International Airports - Kilimanjaro, JNIA na Abeid Karume.
JNIA 2.4M
KIA 900K
Abeid Karume 1.4M
Total = 4.7M
Kumbuka JNIA yao ndio kila kitu hapo Dar unlike Nairobi where Wilson handles most of the internal flights, hapo JKIA hata Cessna za kwenda Serengeti zinatua huko.
So tuseme kwa hiyo 4.7, about 2M ni Internal flights.
Hapo unabaki na 2.7M
Kwa hiyo 2.7M, nusu ni departures, nusu pekee ndio arrivals.
Unabaki na 1.35M
Kwa hiyo 1.35M, kuna locals ambao labda walitembea ughaibuni sasa wanarudi - hao hatuwahesabu kama visitors.
Hapo unabaki na nothing more than 800k.
Kwa hiyo 800k tuongeze visitors by road ambao wametoka nchi jirani kama Kenya, Uganda, Zambia n.k. Hao hawawezi zidi 400k.
The true figure hapo ukipiga hesabu haiwezi zidi 1.2M.
Take that to the bank and you'll cash it within 30 minutes.
 
walimalizwa au walitolewa kwenye mfumo wa udalali na sheria kali zikawekwa na ndio ikawa historia wakulima kufaidika na zao la korosho hata bei ya mauzo ikapanda au tumesahau😂😂



View: https://youtu.be/OWNgcxZg5go?si=7Te4j-bHaKW4XMtT

Bei ya korosho ilipanda lini? Baada ya kuleta karandinga za Jeshi au?

NimeulA kwenye orodha ya mazao Makuu yaliyoingiza hela Umeiona Chikichi?

Harafu weka namba sio hadithi na masimulizi ya propaganda,Mimi naweka namba.
 
Wacha nikupigie hesabu ndio ucheke.
They have 3 International Airports - Kilimanjaro, JNIA na Abeid Karume.
JNIA 2.4M
KIA 900K
Abeid Karume 1.4M
Total = 4.7M
Kumbuka JNIA yao ndio kila kitu hapo Dar unlike Nairobi where Wilson handles most of the internal flights, hapo JKIA hata Cessna za kwenda Serengeti zinatua huko.
So tuseme kwa hiyo 4.7, about 2M ni Internal flights.
Hapo unabaki na 2.7M
Kwa hiyo 2.7M, nusu ni departures, nusu pekee ndio arrivals.
Unabaki na 1.35M
Kwa hiyo 1.35M, kuna locals ambao labda walitembea ughaibuni sasa wanarudi - hao hatuwahesabu kama visitors.
Hapo unabaki na nothing more than 800k.
Kwa hiyo 800k tuongeze visitors by road ambao wametoka nchi jirani kama Kenya, Uganda, Zambia n.k. Hao hawawezi zidi 400k.
The true figure hapo ukipiga hesabu haiwezi zidi 1.2M.
Take that to the bank and you'll cash it within 30 minutes.
Kundudwellers bhana.
 
imekuuma sana hzo sheria za kilimo zilibadilishwa tena kwa maamuzi magumu sana na ndio zinatusaidia mpaka kesho

mbona hamjagusa sheria za madini so far mulikua munasubiri nn sasa😂😂😂😂 au munajua kushangilia mafanikio tu
Jibu swali ,umeona Chikichi kwenye list? Kama hujaona ujue ni masimulizi ya propaganda ndio maana huwezi weka namba.

Pili sheria zipi zilizobadilishwa kuondoa madalali? Nitajie? Maaa nakusubiria ujae kwenye mfumo Ili na Mimi nikuoneshe kilichoondoa madalali.

Mwisho una uhakika sheria za Madini hazijaguswa? Nikuoneshe zilivyoguswa?
 
Back
Top Bottom