Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kiufupi Raila kama President AU ingekuwa disaster motions zote kuhusu suala la eastern DRC zingeminywa na Rwanda, Uganda na Kenya wangeendelea kuwa madalali ya uporaji kule DRC! Hata miradi ya SGR kwenda Kindu toka Burundi ingekuwa sabotaged! Sasa subiri uone mziki utakaochezwa dhini ya Kagame na M23!
Hamna impact yoyote, ni ceremonial position tu to attend functions basi na kula mshahara na posho
 
Najua sahii mnashindwa jinsi ya kuweka loss ya Raila kama habari mbaya kwa sababu tayari wakenya majority walikwona kama traitor, tena mnashindwa kuweka ruto kwa hali mbaya kwa sababu wakenya wenyewe ndio wamewazidi kumharibia jina, na tukiwaambianga hatuko same mnaonanga kama ni hekaya za abunwasi😂
Kuongezea, hatuna chuki naye, bado heshima yake iko kwa yale mazuri aliyoyafanya
Ninyi mmeshapunwa hela bana mission failed kwa aibu kubwa, eti capital of Africa wakati hata kuweka kiongozi hamuwezi, hamna influence hamna impact, yaani Africa imewaambia Kenya ni trash, zingekua ni nchi zinazojielewa na ushawishi kama Tanzania au SA ni seconds
 
Usihangaike na angles, weka tu hii uondoke 😅😅😅

Screenshot_20250216-085934.jpg
 
Ukisikia wivu na roho mbaya ndio hiyo, Mbona Burna Boy yupo Oraimo hakuna anayeongelea, Zari yupo na Softcare hakuna anayeongelea.
I'm sure no Tanzanian would want a Kenyan promoting your stuff either. Ama ushaasahau Vodacom once appointed a Kenyan woman as CEO mkamkataa hadi Rais akaingilia mkisema eti mnataka Mbongo. Vodacom then went ahead and appointed an incompitent Egyptian Arab na mkanyamaza mkamkubali. Mnataka tumpende wakati nyie mmejawa na chuki dhidi yetu?
 
Back
Top Bottom