President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,631
- 94,237
Wakenya akili zao ni kushindana tu kila kitu. ๐ ๐ eti cleanest in Africa.
Siasa za kipumbavu sana
Upo mji wowote hapi kenya kando ya Nairobi wenye unaweza ishinda dodoma katika masuala ya makazi ya watu.? ๐๐๐ nataka unyoonye mkono juu ufanye kama unajikuna.Sasa na residential areas hazina hata barabara za lami, huoni aibu.
๐คฃ ๐คฃ Planned you say.Najua umeumia kwamba hakuna city ukitoa Nairobi inayoweza kupambana na Dodoma huko Kenya, labda nikuambie tu, Dodoma hata Dar haiiwezi sio tu Nairobi, yn kwa EA hakuna mji wa kisasa uliopangika na hauna slums kama Dodoma, hii ni fahari ya East and Central Africa.
Jamaa bado ana ulimbukeni balaa.Ila wew jamaa ni mshamba sio poa. Unaiona US kama mbingu sijui...poor you
Dunia yote inajua kuwa njaa imewafanya wakenya wawe vichaa
Keti chini na hio Dodoma yako ambayo imejaa unpaved roads.Upo mji wowote hapi kenya kando ya Nairobi wenye unaweza ishinda dodoma katika masuala ya makazi ya watu.? ๐๐๐ nataka unyoonye mkono juu ufanye kama unajikuna.
Keti chini na hio Dodoma yako ambayo imejaa unpaved roads.
View: https://www.youtube.com/watch?v=rwt4Sn_o75M
Unataka kucompare leafy suburbs na zile nyumba za masquatter with unpaved roads. ๐คฃ ๐คฃUpo mji wowote hapi kenya kando ya Nairobi wenye unaweza ishinda dodoma katika masuala ya makazi ya watu.? ๐๐๐ nataka unyoonye mkono juu ufanye kama unajikuna.
Mbona unanionyesha mapori mkuu.? Nyumba ziko wapi humu.? ๐๐Unataka kucompare leafy suburbs na zile nyumba za masquatter with unpaved roads. ๐คฃ ๐คฃ
![]()
![]()
![]()
Keti chini na hio Dodoma yako ambayo imejaa unpaved roads.
View: https://www.youtube.com/watch?v=rwt4Sn_o75M
Pole, matajiri hawaishi kama kunguni. ๐คฃ ๐คฃ ๐คฃ Umezoea zile nyumba Dodoma za masquatter. Nyumba ni percent, roof ni 80 percent. ๐คฃ๐คฃ๐คฃMbona unanionyesha mapori mkuu.? Nyumba ziko wapi humu.? ๐๐
Kwene vita ya mabomu unakuja na kisu .? Haka ka mradi ka nyumba tatu hizo ndio kataweza nini sasa.? ๐๐๐ ngoja nikusaidie, kwa maendeleo yaliyopo dodoma kwasasa ili hii battle iwe fair kwako, tumia miji yote ya kenya from your second city mombasa.
Sijui ubaongea ujinga gani.? ๐๐๐ karibu kila raia in this Ilazo street alone anamiliki nyumba inayofanana kama hii ๐๐พPole, matajiri hawaishi kama kunguni. ๐คฃ ๐คฃ ๐คฃ Umezoea zile nyumba Dodoma za masquatter. Nyumba ni percent, roof ni 80 percent. ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Hizi si ni vibanda za wakulima wa katani .? ๐๐พ๐๐Ukona kelele na hakuna kitu unatuonyesha.
![]()
![]()
Uchafu kama uchafu mwingineUkona kelele na hakuna kitu unatuonyesha.
![]()
![]()
Sijui ubaongea ujinga gani.? ๐๐๐ karibu kila raia in this Ilazo street alone anamiliki nyumba inayofanana kama hii ๐๐พView attachment 3201062halafu cheki ukubwa wa hiyo mitaa sasa. ๐๐๐๐พ
View: https://youtu.be/dK4KV8Dr6Jg?si=JYRSgXC7Ywo_P1Mx. Mind you haka ni kasehemu kadogo tu with in Dom.