Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mimi binafsi najua kuwa miradi ambayo tunalingia leo hii misingi imewekwa na JPM kukamilisha angekamilisha kama asingekufa basi endeleeni kuropoka ila kumbuka kila awamu watu wanajuwa imefanya nn bila maamuzi magumu kuna vitu visingefanyika kwa kuogopa Western
Msenge huyo achana naye, kwanza namsubiri anijibu nipambane naye. Mtu gani unaeleweshwa huelewi.

 
Aawapii Yule alikuwa anapiga domo tu!
 
Kwani serikali yote imeshahamia Dodoma? Nachojua mimi ni mpaka Sasa bado! Na isingeweza ikiwa fedha alikuwa anapeleka Chato!
 
Kenya inafanyaje hapo?
Hii online media ni ya Mkenya ,nimefuatilia posts zake zote kaweka Kundustan,zimejaa picha za Nairobi.

Kiufupi sisi Tanzania tuko nyuma sana kwenye mitandao kujipigia promo ,huko wamejaa Nchi za masifa Kundustan na Nigeria.

Hata report zinaonesha wanashinda mitandaoni Kwa masaa mengi kuzidi Nchi zote za Afrika hawataki kazi ndio maana wanapigwa na maisha wanaishia kuchinjana.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ