President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,655
- 94,301
Achana na hizo 66. Tupatie orodha ya Mall 15 kutoka Kenya.
Achana na hizo 66. Tupatie orodha ya Mall 15 kutoka Kenya.
Make google your friend.Achana na hizo 66. Tupatie orodha ya Mall 15 kutoka Kenya.
Propaganda za Mama Ngina za miaka ya 1990, bado unazitumia 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Wewe ni kijana mdogo lakini mawazo yako ni ya ajuza.Make google your friend.
Huna hata passport na haujawahi kusafiri nje ya kibera utajulia wapi International Standards? 🤣 🤣 🤣 🤣Mabati rolling Mill Promax😂😂
Sawa shoga.Huna hata passport na haujawahi kusafiri nje ya kibera utajulia wapi International Standards? 🤣 🤣 🤣 🤣
Show us your passportSawa shoga.
Wewe unajua hata Passport inafanana aje?Show us your passport
Weka passport yako hapa. Mbona maneno mengi au huna?Wewe unajua hata Passport inafanana aje?
Passport ambayo haijapigwa muhiri wowote ni sawa na toilet paper.
Ebu tuonyeshe passport yako sasa, hata kama ni ya kuomba wewe tuonyeshe tu😂😂🤣😂Passport ambayo haijapigwa muhiri wowote ni sawa na toilet paper.