Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Umenuna more than 10 times and you keep on coming back😂😂🤣😂.

I’m not jobless, unadhani ukifanya kazi za kutoa Jasho wote ni kama wewe? I do white collar job where I seat and work, wewe usipoenda kuzura huwezipata chakula😂
Unadhani utakua tajiri kwa kukalisha mapumbu kwenye ofisi za watu siku sita za wiki.? 😂😂😂😂. Umezaliwa bush, hujaenda popote zaidi ya nairobi ambapo bila kusoma ungeishia kupaskia tu 😂😂

Wewe mtoto ni mpumbavu sana, kazi yako kupost salary slip 😂😂 nikikuonyesha pesa yenye ni pesa ya mfuko wa shati tu unababaika, mzembe utakufa maskini. 😂😂😂
 
Unadhani utakua tajiri kwa kukalisha mapumbu kwenye ofisi za watu siku sita za wiki.? 😂😂😂😂
So I’m not jobless again?😂😂🤣.

I’m already wealthier than you so usiniambie anything kuhusu utajiri when you are poor yourself wewe hawker 😂😂
 
Umezoea kufanya kazi kutoa jasho you can’t understand what white collar jobs. Jobless person anaezaomba sick leave?😂😂🤣👇👇

View attachment 3140512
Yani unaniletea habari za kuomba kuumwa upewe ruhusa.? 😂😂😂 utoto na umaskini unakusumbua.

Kazi zangu mimi ndio boss hata kwenda eneo langu la kazi mimi ndio naamua. 😂😂😂 unajisifia utumwa.?
 
Yani unaniletea habari za kuomba kuumwa upewe ruhusa.? 😂😂😂 utoto na umaskini unakusumbua.

Kazi zangu mimi ndio boss hata kwenda eneo langu la kazi mimi ndio naamua. 😂😂😂 unajisifia utumwa.?
Boss wapi? Wewe ni errand boy wa mwarabu. Ama unasahau ukishare screenshot hapa ya kubembeleza mwarabu asikufukuze kwa kazi?😂😂.

You can only be a boss of poverty.
 
Wewe ni kichaa kwakweli 😂😂😂 tajiri mwenye anaomba ruhusa ya ugonjwa 🙌🏾😂😂.
Kwani tajiri haweziomba ruhusa? Who told you all wealthy people aren’t working under some people?

I know huwezijua work ethics when you don’t know anything about formal jobs😂😂🤣😂
 
Boss wapi? Wewe ni errand boy wa mwarabu. Ama unasahau ukishare screenshot hapa ya kubembeleza mwarabu asikufukuze kwa kazi?😂😂.

You can only be a boss of poverty.
😂😂😂 sawa poor boy. Ooh no tajiri mwenye unaomba upewe ruhusa kazini unaumwa. 😂😂😂
 
Back
Top Bottom