NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,296
- 19,654
Hivi Kosugi hajui watu hupea watoto wao majina ya watu maarufu hata kama sio jina la ukoo wao? Leo hii kuna watu wangapi hapa Afrika wasio wajaluo na wanaitwa Obama? Kuna wangapi wasio wa Xhosa na wanaitwa Mandela?Nenda ukapinge huko South Africa, it’s all the news huko South Africa ati watanzania ni wajambazi😂😂
Alafu pia Rwanda imepakana na Tanzania, it's obvious kuna kabila zilizo na watu on both sides of the border. Watanzania hawananga akili. 😂 😂 😂