1. Nimekuambia hii nchi tangu ipate uhuru hakuna siku shule zimeachwa kujengwa, kwanza for your information Magufuli wakati anaingia alikuta shule za sekondari za serikali zipo hoi bin taabani, akaanza kuzi renovate, sio shule tu tuliona pia Mapinduzi makubwa kwenye sekta ya afya, ni yeye ndiye alitufuta tongotongo kwa kuboresha muhimbili na kujenga hospitali nyingi mpya ambazo ndizo zinamaliziwa kipindi hiki, n.k (siwezi kutaja vyote mana ni vingi hata wewe unajua)
2. Eti barabara mbovu zimejengwa enzi za Magufuli, labda akiwa waziri, mana Rais wake alikuwa Kikwete (kila mtu anajua madudu ya hiyo awamu) japo kuna mifano mingi ya kukataa barabara nyingi enzi zile akiwa waziri, ukiongea hivi mbele ya wananchi wanaweza wakakupiga coz tumeona barabara za Magufuli hata hizi za mitaani, tangu zinajengwa unaona kabisa sio jua kali kama za awamu zilizopita na ndiyo maana zimedumu mpaka leo.
Lakini pia inawezekana zipo barabara chache mbovu katika barabara nyingi zilizojengwa kipindi chake mana yeye sio Mungu useme atasimamia kila barabara Tanzania nzima, but haiondoi ukweli kwamba magu ndiye king wa roads Tanzania hii utake usitake.
3. Hivi mkuu umesoma history kweli wewe? Nenda kasome history ya developed countries alafu urudi hapa utuambie, nenda kasome history ya USA, UK, FRANCE, CHINA pia Germany, kasome uone walifikaje walipo. Tatizo waafrika mnapenda starehe bila kuzigharamia, ukitaka maendeleo ya kweli sharti uumie, hakuna maendeleo bila kuumia. Unataka uongeze wataalamu wakati bado una njaa, bado una infrastructures mbovu, bado huna pesa, hao wataalamu utawaongeza kwa maneno? Fuateni procedures muendelee, hakuna short cut.
Narudia tena, hakuna maendeleo bila kuumia.