concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 7,006
- 15,485
Utajulia wapi umezoea kukatikia wanaume wenzako viunoMaybe kwa malaya kama wewe. SGR has a standard gauge of 1345mm, hizo zingime ni zako na mashoga wenzako๐๐
You are an idiot malaya hii. Good night, ombeni nikufe usingizini kesho nisirudi kuwasumbua๐๐๐๐Instead of answering me you bring some useless quotations. Why are you afraid?๐
Remember iโm still waiting for you yo ignore me. Do you have the guts to do so ama ushoga canโt allow you?๐๐Utajulia wapi umezoea kukatikia wanaume wenzako viuno
No good night or what; just answer me, does Kenya have electric sgr train service? Don't try to run away now๐๐You are an idiot malaya hii. Good night, ombeni nikufe usingizini kesho nisirudi kuwasumbua๐๐๐๐
View attachment 3125192
Sasa SI ukilete shoga nikufifiteRemember iโm still waiting for you yo ignore me. Do you have the guts to do so ama ushoga canโt allow you?๐๐
Hana jibu mburura huyo hajui hata sgr Kuna 1435 mpaka 1440mm mfano upo switzerland kutoka Corviginia- st moritzNo goodnight or what; just answer me, does Kenya have electric sgr train service? Don't try to run away๐๐
Huyu kijana ni mpuuzi sana. Ni mtu wa kumvumilia tu.Hana jibu mburura huyo hajui hata sgr Kuna 1435 mpaka 1440mm mfano upo switzerland kutoka Corviginia- st moritz
Sasa kama Hana kazi unadhani anajifariji wapi. 25%ya wakenya ni wehuHuyu kijana ni mpuuzi sana. Ni mtu wa kumvumilia tu.
Pole najua reli unazozijua wewe ni mgr na sgr tu tembea utaona mengi mama.Hapana, ni SGR.
Nyie ndo hamjuiHawaelewi. Wanaskia tu SGR.๐คฃ๐คฃ
Unatafuta mtu wa kukuchimba?Shoga wewe. Ebu nikulize, wewe ndio huwa unachimbana ama unachimbwa?๐๐๐คฃ๐
Kwakua kila mtu Kenya ni mwizi, mbio ni jambo wanajifunza mapema mno. Wakakimbie sasa huko Olympic!
ya kwenu iko wapi mulioanza ujenzi kwenda malaba ???๐๐๐๐๐Mbona sioni anywhere they mention Dar is Slum๐๐๐คฃ
View: https://x.com/RailwaysUganda/status/1845744805600494011
Maskini wa Kenya wanataka kujiringanisha na Tanzania
View: https://twitter.com/MoraraKebasoSnr/status/1845795226733957355?t=Ij8D12VsKOUiC70qvNsnlQ&s=19
Siku nyingi walisharusha kitaulo ndio maana hoja zao humu ni za kitotoNdugu zangu hawa mbwa wa kikenya wameshashindwa hii battle wameanza kuleta tabia zao za kishenzi za kutukana hovyo kizazi cha ibilisi hawa, wasituingize kwenye mtego wa matusi yao, sisi tuwapige na facts tu wao kutukana kwao ni kitu cha kawaida mbwa hawa, tuwapige kwa picha alafu tuwaachie matusi, au unamgonga tusi moja alafu unamsindikiza na picha kizazi cha nyoka hawa.
Nyie mnaojua SGR ni nini mkachukuwa lililokuwa kwenye makumbusho ya Mchina mnajua Sana na mna IQ kubwa.Majority of Tanzanians hawajui SGR ni nini, itโs not only that fukara. Na nikiwaambia wana IQ kidogo wanakasirika๐๐๐คฃ๐