Ndo maana nikakuambia ni zumbukuku hakuna chassis ya basi yenye p na kwa taarifa yako chassis yenye p Ina maanisha low forward cab yaan can yake inakuwa flat au Iko chini na Kuna four types kulikuwa na r ambayo ni
R high forward control
P low forward control
T bonneted yenye pua
S high deck
Tukija kwenye mabasi
Chasing zinakuwa either
F front engine
K rear engine
Sasa ukisema hiyo basi ni scania p410 Inamaanisha ni Lori, kwahiyo tulitegemea tuone kichwa Cha Lori na kama ni basi basi either lilitakiwa liwe scania f 410 hakuna scania p410 basi
Kingine hiyo Masai dashboard ni ya r 114- 340
Kwa simple analysis tu ni kuwa Kenya hakuna mabasi ila ni malori yaliyochongwa