I have question? Kuna taarifa unaweka sijui brain dean weka hapa hospital report tujidhibitishe.
Nyie wazee bana chochote kizuri cha bongo ni kujishikisha nacho utasikia sisi ndio tumempa Diamond umaarufu huku wasanii wa Kenya wanalia kutelekezwa, utasikia kiswahili kilianzia Kenya ila broken mnayopiga ni hatari, Utasikia Kilimanjaro ina best view Kenya mtalii akiomba kupanda mnajikanyaga, Utasikia Masai Mara ni best ya Serengeti na iko kama Door mat, Utasikia tumedesign Tallest tower, Bunge, ila ukiombwa mchoro mzima unaleta ya mzee aliyechakaa mwanasanaa.
Kwani hamna vyenu vya kushikiria?