NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,308
- 19,667
This woman is a Ugandan content creator you idiot.
Kelele za chura.Hata parachichi za Tanzania ndicho mnachokifanya kwa sasa Bashe kapiga spana mtamuelewa tu
Gadaffi kusaidiia Africa alikuwa na malengo yake yaliyojificha nyuma ya pazia watu wengi hawajui.Gaddafi kufikia 2005 alikiri makosa na kubadilisha diplomasia baada ya jumuiya za kimataifa kumpigia sana kelele.
Gaddafi alibadilika mkuu na kuwa kiongozi bora ambaye baadae alileta mawazo chanya na mchango chanya Afrika.
Msipuuze juhudi zake za yeye kubadilika na kuwa mtu bora.
Hizo takataka unazozisema kwa Gaddafi alishakiri katika jumuiya za kimataifa na kubadili muelekeo.Gadaffi kusaidiia Africa alikuwa na malengo yake yaliyojificha nyuma ya pazia watu wengi hawajui.
Nyota njema huonekana asubuhi sio jioni. Mtu mwenyewe dhamira safi na ya dhati huzaliwa nayo you just dont aquite it along the way.
Gadaffi ni mwarabu mzee aliegemea uarabuni baada ya kuona uarabuni hawezi kufanikisha malengo yake akaanza kuegemea Africa kwa sababu sisi maskini na kwa kiasi fulani tuna umoja na hatuwezi kuweka jeshi la magharibi kushambulia nchi nyingine ya Kiafrika. Gadaffi alilijua hilo ila kwa sababu sisi ni maskini akapenyeza rupia ali mradi apate cover ya Africa kwenye agenda zake lakini toka mwanzo hakuwa mtu safi.Hizo takataka unazozisema kwa Gaddafi alishakiri katika jumuiya za kimataifa na kubadili muelekeo.
Ndio maana ilipoingia miaka ya 2000s alichagua kujitoa Arab League na kubaki AU.
Na kufika hadi 2005 alishabadili mitazamo ya kidiplomasia mingi tu.
Sema Westerners wakiamua kumchafua kiongozi wanamchafua sana.
Leo hii ukiwasikiliza WaLibya wanakwambia wazi wanajuta kumpoteza Gaddafi.
Wanasema wamarekani wanakimbia Tanzania. Wanaokimbia ni broke passport bros wanaotaka kushobokewa wakienda club kwa sababu wao ni wamarekani 🤣
Angali wamarekani wenywe Akili anchokifanya Tanzania
View: https://youtu.be/B0SyDlK3v4s?si=NTOBZXr3hrW_p9Et
Agenda gani unaweza zilist?Gadaffi ni mwarabu mzee aliegemea uarabuni baada ya kuona uarabuni hawezi kufanikisha malengo yake akaanza kuegemea Africa kwa sababu sisi maskini na kwa kiasi fulani tuna umoja na hatuwezi kuweka jeshi la magharibi kushambulia nchi nyingine ya Kiafrika. Gadaffi alilijua hilo ila kwa sababu sisi ni maskini akapenyeza rupia ali mradi apate cover ya Africa kwenye agenda zake lakini toka mwanzo hakuwa mtu safi.
Bro nenda kasome madesa yako vizuri.Gadaffi ni mwarabu mzee aliegemea uarabuni baada ya kuona uarabuni hawezi kufanikisha malengo yake akaanza kuegemea Africa kwa sababu sisi maskini na kwa kiasi fulani tuna umoja na hatuwezi kuweka jeshi la magharibi kushambulia nchi nyingine ya Kiafrika. Gadaffi alilijua hilo ila kwa sababu sisi ni maskini akapenyeza rupia ali mradi apate cover ya Africa kwenye agenda zake lakini toka mwanzo hakuwa mtu safi.
Mkuu hawezi kuzi list kamwe.Agenda gani unaweza zilist?
Prove itThis woman is a Ugandan content creator you idiot.
Habari ninazopenda kuzisikiaLunatic railway is coming back home to roost 🤣🤣🤣
🤔🤔🤔Leo wamepatikana... Wanaoga hadi kwenye mito👇👇👇Prove it
Hawa jamaa ni wachafu mpaka basi. Check hapo mbunye inaoshwa kwa maji machafu hivyo, halafu baadae NairobiWalker anazama chumvini 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣Wanaoga Nje Uko Kunya landView attachment 3105360
MGR imekutana na SGR🇹🇿🇹🇿