mombasa254
JF-Expert Member
- Dec 2, 2017
- 1,026
- 215
Namjui English ....baba[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] kha haa kuna mataila watano wakikenya ndugu zenu niliwahi soma na primary kitambo hicho aisee walikuwa ni Vilaza sana walipomaliza primary ikabidi warudishwe huko kwenu kwenye easy education inayoproduce maproffesor uchwala wenye proffrsional ya kusuka mikeka ya kupumzikia na proffesional ya kukimbia.....
kiukweli elimu ya tz hamuiwezi mshazoea soft education ndiyo maana hata kuja kusoma kwa wingi mnaogopa....
elimu ya tz tunaiweza wenyewe Inabidi uwe smart sana ndiyo uiweze.....ndiyo maana tunaproduce vichwa smart kisawasawa nyie endeleeni kuproduce English speaker tena wenye rafuzi mbaya
usipanic kuwa mpole[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Soo what....tufanye nn juuu MNA usenge
Sio bona sema MBONABona MNA tension
Kipanic juu yausipanic kuwa mpole[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
Nimesoma na wakenya kuanzia primary mpaka chuo ...sa sijui unaongea nini au nikutajie na majina nawakumbuka woteeeeUshawahi waona wanafunzi wangapi wa Kenya wakizisomea shule zenu za msingi, za upili na pia chuo kikuu? Na ni watanzania wangapi waliopo Kenya for KENYAN education??.
Fala Wewe....ati sasa iyo ndio kusomaSio bona sema MBONA
Weka figures si emoji.huyu ni uhuru pekeake bado wakikuyu bado settlers bado politicians😀😀😀😀
Annael ndugu yangu unataka niangusha ...upili ni secondary schoolWakenya wapo wengi sana wanasoma Tanzania. Halafu upili ndio jitu gani hilo?
Sema jina....Nimesoma na wakenya kuanzia primary mpaka chuo ...sa sijui unaongea nini au nikutajie na majina nawakumbuka woteeee
So hamjui cha kufanya kwani hiyo nchi ardhi ni kwa sababu ya wakubwa tu au ni haki ya kila mtu kua na ardhi...pambaneni mambo gani sasa mtu unapanga nyumba hadi unazeeka huna kiwanja kisa wahuni kumi tu wanamiliki ardhi yote hahahahahSoo what....tufanye nn juuu MNA usenge
Taja majina bila kujishuku hata ukiweza Google majina za wakenya to proof mlisoma nao.Nimesoma na wakenya kuanzia primary mpaka chuo ...sa sijui unaongea nini au nikutajie na majina nawakumbuka woteeee
Kuna wakenya kama wewe atleast unauelewa ila huyo jamaa mwingine cjui mlevi ,anashangaa wakenya kusoma tz wakati vyuoni hadi wahindi tumesoma nao au kenya wanafunzi wa nje ni watz tu ???Sasa ukiwa kenya si unaona watz wakisoma!!!.utawezake kuona wakenya wakisoma tz wakati uko kenya???
Wapo wengi msee tena mpaka chuo kikuu.
Hoja zimeisha vimeanza vituko.pombe haikufai buda.
ndiyo hatuijui na hatuna time....yakuijuaNamjui English ....baba[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] k
unatukana tukana kama demu anayepewa mambo kitandaniKipanic juu ya
<br />utasikia ooh....Kenya tunawasomi ooh Mara elimu yao bora.....<br /><br />kama mpo bora mbona hatuwaoni Kenya kiukweli vyuo vyao wanaproduce washona Nguo na mabeki tatu.......ndiyo maana njaa ikiwazidi wanapambana na marathon mbio za nyika[/QUOTE][quote uid=55521 name="Annael" post=24837279]Unatokwa na mapovu sana. This is Tanzania usifanye mchezo. Nikianza kukupatia marais waliopita mikononi mwa Tanzania utaduwaa. Acha kulia lia. Tanzania hapo level moja na Kenya nyie pigeni kelele tu.<br /><b><font color="[HASHTAG]#ff0000[/HASHTAG]">3. Prof Sospeter Muhongo (Vice-President for Commission of the Geological Map of the World)</font></b><br /><br />Leta wasomi watano wakenya waliofanya kazi UN au wanofanya sasa mimi nitakupatia kumi.
Mbona nchini yenu ni LDC? Usinitolee povu ukijibu hill swali watolee kina World Bank na IMF na UN.ha haa kuna mataila watano wakikenya ndugu zenu niliwahi soma na primary kitambo hicho aisee walikuwa ni Vilaza sana walipomaliza primary ikabidi warudishwe huko kwenu kwenye easy education inayoproduce maproffesor uchwala wenye proffrsional ya kusuka mikeka ya kupumzikia na proffesional ya kukimbia.....
kiukweli elimu ya tz hamuiwezi mshazoea soft education ndiyo maana hata kuja kusoma kwa wingi mnaogopa....
elimu ya tz tunaiweza wenyewe Inabidi uwe smart sana ndiyo uiweze.....ndiyo maana tunaproduce vichwa smart kisawasawa nyie endeleeni kuproduce English speaker tena wenye rafuzi mbaya
Unajua nyie walalas .in fala...mna deserve........ma2cunatukana tukana kama demu anayepewa mambo kitandani
acha ukunguru.....buda.....no shit za like humu toa hoja ueleweke Mara fala Mara msenge ni viiiiiiip mshambaFala Wewe....ati sasa iyo ndio kusoma
[emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji106] [emoji108] [emoji108]unatukana tukana kama demu anayepewa mambo kitandani