Geita Gold mine is manage by a South African company. Hakuna Mtanzania hapo hata moja.Nionyeshe venture moja Kunyaland done by locals that could accumulate all these earnings just from the 1% of their total gains
View: https://x.com/TheChanzo/status/1542446205334069248?t=mr4Tq_vMPIeBsPyTAM6hww&s=19
Just post the current status to counter my post. Unatisha hewa?Kijana lete vitu current, nitakuaibisha sasa hivi kwa kukuletea picha za sasa za shule hizo, do your assignment kabla sijakuzabua!
Utalia sana. Bolts and nuts zinakuwa manufactured by Boltport Fasteners and Coastal Solutions. Another question?😂😂🤣hvi ww utanifundisha nn kuhusu magari??
ikiwa hata hujui maana ya assembling ni nn, tafuta kiwanda kinatengeza bolts and nuts hapo kenya unitag nifunge acc sasa hvi
Unalia ukiwa wapi? 😂😂🤣😂kwamba dveki steel supply wanazalisha chuma hapo kenya au unamaanisha wanafanya shughuli gani??😂😂😂😂
nimekwambia hvi niletee ushahidi kuna any part of the car even bolt and nut zikitengezwa kenya ukipata unitag mm nifunge acc sasa hvi
yani nyinyi ni wapumbavu kias kwamba munafkiri scania au BYD ni kampuni zenu
naona lile somo la kusema munazalisha chasis lilikuingia vzr sana😂😂😂😂
Somo gani? Utapeana somo kwa kitu hujui? Hujui chassis ni nini, kusomesha mtu ndio utajua?😂😂🤣😂.naona lile somo la kusema munazalisha chasis lilikuingia vzr sana😂😂😂😂
Does that change the fact that we assemble our vehicles locally?stuff gani locally au ww kwa akili yako munadhani BYD au zhongtong ni kampuni zenu, kuna protocals nyingi lazima muzifate na lazma muagize vitu kutoka kwa manufacturer direct and nothing else
Viti ni chuma na plastics which are manufactured in Kenya😂😂🤣kwamba megh cushion materials ikiwemo viti vyenyewe wanatoa wapi vitambaa wanatoa wapi other materials wanatoa wapi?? kazi yao hao ni kushona viti na kumtengezea mteja in a size mteja anataka
Trophy? Ama top 10 ndio trophy siku hizi?😂😂tanzania imeingiza simba na yanga top ten vilabu bora africa so far
View attachment 3103918
Wewe umepata ngapi?Kwa akili zako hapo unaweza kupata mzigo wa kilo 100+??
Hapo hata gram 100 hupati.
Unapoambiwa mchimbaji mdogo haimaanishi anachimba kwa style hiyo maana yake ni mchimbaji mwenye leseni ndogo.
Munakubali wapi na media zenu hua zinafinywa mak*nde na serikali wakijaribu kuexpose negativity ya nchi. Mara ngapi munalia hapa eti GDP yenu ni ya uongo ya wazungu. 🤣 🤣 🤣Tukiwa kama third world country uwa tunakubali na changamoto zetu na kuzifanyia kazi,changamoto nyingi za miaka 5 iliyopita zishatatuliwa na bado zipo nyingine ambazo zinafanyiwa kazi,tofauti iliyopo na kunyan,utakuta mkunya anaishi kwenye nyumba ya bati na anajiona yupo ulaya na hata ukimuambia ukweli hawezi kukubali kama yy ni maskini
Hao unaowataja ni wachimbaji wakubwa wenye leseni kubwa.Geita Gold mine is manage by a South African company. Hakuna Mtanzania hapo hata moja.
Mara Gold mine is Done by Barrick.
Kahama ownerd by Barrick for 84% and GOT for 16%. Hakuna mtanzania wa kawaida hapo.
Shinyanga gold mine also owned by Barrick.
So tell me, kwa hizo zenye zimetajwa, ni gani zinamilikiwa na common people and how much did those common people generate?
Stick kwenye mada,ya mimi niachie mimi.Wewe umepata ngapi?
Hujui tofauti Kati ya shule ya msingi na sekondari? Ama you are just trying to defend the indefensible?😂😂😂
Nimekuletea shule ya msingi lakini wewe unajibu na shule ya sekondari 😂
Hao wachimbaji wakubwa are the ones holding 99.9999% of all mines in Tanzania.Hao unaowataja ni wachimbaji wakubwa wenye leseni kubwa.
Kuna wachimbaji wadogo na wakati wengi sana zaidi ya 2000+ ambao ni wazawa.
Na hao kwa mwezi hawakosi kilo tatu hadi nne.
Nimekuuliza wewe umepata ngapi if mining is not luck? Tumewaambia mining is luck and that’s why huyo jamaa kapata $8M mkakataa, sasa tuambie wewe umepata ngapi?Stick kwenye mada,ya mimi niachie mimi.
Ndivyo unavyojidanganya!??Hao wachimbaji wakubwa are the ones holding 99.9999% of all mines in Tanzania.
Yaani toka 2009