Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Tembea kijana, nyie bado sanaa.
Kwanza unapajua hapa!?
View attachment 3092475
Wivu ukizidi uwa unafanya mtu awe chizi
Umetafta umechoka. Sasa unafanya nini hii!? Barabara zimefunikwa na landslide wakati wa mafuriko. Haya sasa barabara ipi hiyo!?
Nimekusihi uache kabisa kuongelea mambo ya Transport Maana Kundudwellers hawana haki hiyo

View attachment 3092416
Ukaona hiyo ni barabara!?
Tanzanians nyinyi ni LDC na vigezo vipo
 
Sasa na utuambie Chalinze mabasi yanapita kwa barabara za vumbi.. Hv kwanza hki ulichokiandika umekitoa wapi๐Ÿคฃ

 
BRT wakundustan walijaribu kuiga ili waipite Tanzania wakaishia kuwehuka kwa kupaka lipsticks barabarani na kutokomea kusikojulikana, hawakujua BRT ni system


View: https://youtu.be/EiGCXknIyhg?si=G-MkLNDn3NFIz54k
BRT kuwa nayo sofa tu ila kwa uchumi hamna lolote. Wakenya hawataki sifa za kijinga, hiyo biashara ya Matatu pekee ni Industry yenye mapato kuzidi mapato ya serikali yenu. BRT sioni hata Ikijengwa Kenya. Na tena sio lazima. Sio lazima nchi kuwa na Bullet Trains, hata USA hawana, kama zenu hizo mnashuka Dodoma mkichukua Honda kwa vumbi. Miezi mitatu imegwama mara kumi na kitu. Kenya inapiga kazi kimya kimya. Ukishushwa kwenye stesheni unapanda commuters Train au basi, unauhakika na safari. Mbona Watz hamna akili!?


1 SGR
2 MGR (Commuter Rail)


Haya leta hiyo cave ya Dodoma ambayo hata mchana lazima taa ziwashwe.
 
Unajiaibisha. Dunia yote inajua transport system in Kundustan is horrible
 
Humu umeandika upuuzi mtupu ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ