Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Waliona JPM ni katili kumbe alikuwa anajua nini kinafanyika leo hii mama anakumbuka shuka kumekucha tutaona mengi tuombe uzima tu kutoka kwa mwenyezi mungu
 
Wanataka kutujumuisha watanzania kwenye ligi yao ionekane ipo juu mnakumbuka Dstv alivyo kuwa anataka mechi zetu zichezwe saa sita na saa saba ndiyo azionyeshe saizi anajiuliza alikosea wapi hana pakushika tofauti na mpira wa EPL kwa hapa kwetu
Hana nafasi tena Azam kashampiga na kitu kizito chenye ncha kali 😁
 
kwanza, KQ inalipia parking, atcl hailipi parking wanabebwa na serikali
Pili, Tuna international airport zaidi ya nne
Tatu, usifosi tufanane.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…