Hawana proper bus stations pia, viwanja vyao vya mpira havina LED billboards, hakuna VAR ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃHamna electrified SGR, hamna cable stayed bridge, hamna BRT, hamna any CAF and FIFA approved facility, hamna EMU, hamna chakula, hamna big truck assembly plant like us, hamna akili, hamna ustaarabu, mnawezaje kuwa sawa na Tanzania?
Embu tuambie baada ya kimbunga hidaya ni lini umene ulikatika Tz?Unasumbuka na maisha ya jirani wakati kwako hali ni mbaya zaidi View attachment 3006145
Na ule mto wa mavi mmefanya dredging sio na kuweka recreational park ๐คฃ๐คฃ๐คฃKibera Kuna lami bongolala. Kuna hadi dual carriageway in Kibera
Source?
Mimi nimeandika vile kuonyesha vitu mnavyovishadadia vilivyo vya kijanga!You guys never cease to amaze..๐โฆ. Mnaleta streets za Dar with no markings or street parkingโฆ instead of defending that photo itselfโฆ unaluka mpaka Arusha to console yourselfโฆ ๐คฃ๐คฃ๐คฃโฆ Now I want to see this Arusha alsoโฆleta tucheke..๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Kibera ni slum yes. Dar three quarter ni uswazi hovelsKibeara ni slum ,Tzn hakuan ..lami haufuti status yenu ya kuwa biggest slum in Africa probably in the world kabisa
So leo GDP ina umuhimu?๐๐
Dah jamaa mshua wake alimpa Usd 100 akamtupa!๐Ni moja ya tamaduni wanajifunza tangu wadogo due to hunger.
Hiyo usiku pia watakumbana na hii taswira.Walahi โฆ i seriously hope AFCON attendees land in Dar at nightโฆ Lord have mercyโฆ.๐ณ๐ณ๐ณ
That's an old photo fool. Kabla hata tujue kimbunga hidaya itakuepoEmbu tuambie baada ya kimbunga hidaya ni lini umene ulikatika Tz?
Tell us about Dar raw sewage draining into the Indian ocean firstNa ule mto wa mavi mmefanya dredging sio na kuweka recreational park ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Mbona kidogo hiyo? Kibera has six million people as you can see belowBut ni worse than Zimbabwe, karne hii nchi mnaomba chakula kweli? Na bado mnamiliki ma slums makubwa makubwa duniani, kibera alone ina accomodate more than 2.5 mil slum dwellers na bado uko hapa unabishana na mtanzania, can you imagine ๐คฃ ๐คฃ ๐คฃ ๐คฃ ๐คฃ ๐คฃ ๐คฃ
Atakuletea GDP, Ukishaamprove wrong, ataruka akwaambie GDP haina maana kisa wanaipatia Zimbabwe misaada, na ameleta hiyo GDP mwenyewe.๐๐๐So leo GDP ina umuhimu?๐๐
Kwakuwa Watanzania wamegundua education system ya kenya Based on Mama Ngina visions, wala hatusumbuki na nyie.Atakuletea GDP, Ukishaamprove wrong, ataruka akwaambie GDP haina maana kisa wanaipatia Zimbabwe misaada, na ameleta hiyo GDP mwenyewe.๐๐๐
Mfumo wao wa elimu ndio shida mkuu mimi wala siwalaumu hao products wa huo mfumo.Mimi nimeandika vile kuonyesha vitu mnavyovishadadia vilivyo vya kijanga!
Tujenge mirad ya mabillion tushindwe kupaka rangi kandokando ya barabara?
Kenya kuna elimu kweli!!! Huwa nasoma arguments zenu hapa kimya kimya nashang'aa hamna kitu kichwan.
Hiyo ndio lugha unayoilewa au hutaki tena?So leo GDP ina umuhimu?๐๐
Mimi sijaongelea picha we mbuzi mimi nimekuuliza toka hidaya ni lini umeme ulikatika Tz?That's an old photo fool. Kabla hata tujue kimbunga hidaya itakuepo