ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,479
- 89,893
Sasa si wanajileta ulitaka tukatae? Nyie Kundustan mtajipendekeza wewe ila bila bilaHivyo ndivyo mnavyojiaminisha ila ukweli kwa ground ni tofauti. In the past 3 weeks alone, mmepokea misaada mara tatu kutoka kwa Wazungu. Bado mnasema hamjipendekezi. Hizo misaada mmepewa kisa mnaziitaji. Hadi kwa budget yenu mmeandika part of the budget will be funded by aid na bado mnajiaminisha eti hamuhitaji misaada. Wabongo bana. π€£ π€£
Huuu ni ugonjwa wa akiliBongolalas, you're lucky the rains have slowed down construction a bit
View: https://www.instagram.com/reel/C48oN6TIRQC/?igsh=MzRlODBiNWFlZA==
Hadi kwa budget mmeandika part of the funds will come from aid na bado unasema wanajileta?π€£π€£π€£ Bro, stop living in denial. Tanzania is a poor country. Dirt poor. You and your Bongolala brothers on this forum have convinced yourselves Tanzania is rich and you keep lying to yourself. Huyu hapa Rais wenu akiomba EU msaada Hadi anatia Saini. Fungua linkSasa si wanajileta ulitaka tukatae? Nyie Kundustan mtajipendekeza wewe ila bila bila
Kwani Kundustan hampati budget support kutoka Kwa Bwana zenu?Hadi kwa budget mmeandika part of the funds will come from aid na bado unasema wanajileta?π€£π€£π€£ Bro, stop living in denial. Tanzania is a poor country. Dirt poor. You and your Bongolala brothers on this forum have convinced yourselves Tanzania is rich and you keep lying to yourself. Huyu hapa Rais wenu akiomba EU msaada Hadi anatia Saini. Fungua link
Tanzania secures $195m budget support from EU
President Samia Suluhu said the grants would accelerate the implementation of development programmes in the country.www.theeastafrican.co.ke
Kwani Kundustan hampati budget support kutoka Kwa Bwana zenu?
Acha kuweka magoli mapya Kila mara,hoja yangu ni kwamba Wazungu wanajileta sio kama Kundustan mnaenda kujipendekeza.You're the ones denying that you get aid. Sisi hatujawai kataa eti tunapata msaada. Nyingi ndio maskini jeuri mnajiona matajiri wakati Ni hohehahe hata kutushinda.π€£π€£π€£
Anyway, nimefurahi at last umekubali nyie ni ombaomba.π€£π€£
Akikujibu bila chenga chenga nitag. πππKwani Kundustan hampati budget support kutoka Kwa Bwana zenu?
Umesema wazungu wanajileta, nikakuletea proof mkiwaomba msaada, ukageuza mjadala ukauleta Kenya kwa kuuliza kama sisi hatupati msaada. Kati yangu Na wewe nani amegeuza magoli?π€£π€£π€£Acha kuweka magoli mapya Kila mara,hoja yangu ni kwamba Wazungu wanajileta sio kama Kundustan mnaenda kujipendekeza.
Tungekuwa Tunaenda kuomba Msaada tusingeweza kujenga hizi mega projects hapa πUmesema wazungu wanajileta, nikakuletea proof mkiwaomba msaada, ukageuza mjadala ukauleta Kenya kwa kuuliza kama sisi hatupati msaada. Kati yangu Na wewe nani amegeuza magoli?π€£π€£π€£
Bado unaendelea tu kubadilisha magoli. π€£ π€£ π€£Tungekuwa Tunaenda kuomba Msaada tusingeweza kujenga hizi mega projects hapa π
Zanzibar Airport Expansion
View: https://youtu.be/p0nKJTCsfG0?si=asdnjwdCOB_SNOfS
Longest and modern electric SGR in Africa
View: https://youtu.be/vY1cH1_U0q0?si=DZLlFwxpUWQ1WUaT
Hawa wamelaaniwa hawa mkuu hakuna kitu wanafanya wakafanikiwa 100%Talanta stadium imegeuka kua bwawaπ€£π€£
View: https://www.instagram.com/reel/C48oN6TIRQC/?igsh=MTRzbmJ0a21neHB6dQ==
Unapiga kelele za bure sisi tunapokea ndege mpya very soon leo hii namaanisha, nyinyi kama taifa mnapokea nini leo hii.?Bado unaendelea tu kubadilisha magoli. π€£ π€£ π€£
Watapokea maombi na uokozi π π π πUnapiga kelele za bure sisi tunapokea ndege mpya very soon leo hii namaanisha, nyinyi kama taifa mnapokea nini leo hii.?