REAL Comrade Kipepe
JF-Expert Member
- Jul 7, 2020
- 3,668
- 11,674
Who cares about what is written? Bitter facts are, your security organs are next to toilet.Imeandikwa hapo vizuri ati they withdrew. Ama ni nini huelewi hapo?
Recce Squad after eliminating Al Shaabab at Dusit D2.Who cares about what is written? Bitter facts are, your security organs are next to toilet.
Wamesema they killed each other na hii ni matatizo ya professionalism, FOOL! 😂
Asante sana for this insightful information. Yani serikali yenu ni bure kabisa, walitake over hospitali hawakujenga. 😂 😂 😂 Kumbe unajua what happened in 1992 hapo umejipiga own goal. Au huelewi kingereza.1971 hospital ilichukuliwa na serekali na baadae wakarudishiwa kanisa na hili nikuonesha kua serekali inamkono kwenye hospital hio 🤣🤣🤣👇👇👇
View attachment 2936692
Unasema kazi Yao ni kukula tende.🤣🤣🤣Udini unamsumbua! Wakati wanakula tende wenzao walijenga hospitali!
Hamna ubia as ownership kuna ubia kwenye ku-support operations kumbuka inahudumia watu zaidi ya 11 mln wa ile zone! Na kwa serikali kui-support ndo maana gharama zake ni kama government hospitals! Ukiskia hospital inaitwa saint flani au Islamic au Christian haiwezi kuwa ya serikali!Hio sio KAZI yangu ila navojua mm serekali ina ubia kwenye hospital hio na 1971 ilichukua hio hospital na baadae wakarudishiwa kanisa ila still bado serekali inamkono wake na pia bado inatazamwa na serekali na inapangiwa budget na wizara
Najaribu kukuonesha kua bado serekali inaubia mkubwa na hio hospital na ndio maana hata kwenye budget ya wizara hio hopital IPO SASA ondoa mawazo kudanganya watu kua serekali haihusiki kwenye hospital hio ondoa hio uchafu🤣Asante sana for this insightful information. Yani serikali yenu ni bure kabisa, walitake over hospitali hawakujenga. 😂 😂 😂 Kumbe unajua what happened in 1992 hapo umejipiga own goal. Au huelewi kingereza.
Wakundustan wangeshavunjana ugoko kugombania , au Kiongozi angeshajimilikishia na kuwatandika Bei.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣.Umenyoroshwa kama mbwa. 😂 😂 😂 😂
una Hiyo tabia ya kwann kwa vile wanatoa mishahara kwa baadhi ya madaktari basi lazma iwe ya serikali? kitu kimeandikwa Christian medical center Ila unabisha! Yani serikali ijenge center iite jina la Taasisi ya kidini? Nani kubwa jinga Kati ya Mimi na wewe?Hakuna MTU anaongelea udini mzee usipende kupandikiza chuki kwenye kila Jambo wakat mwengine grow up Acha kua kubwa jinga, Nani anaongelea udini hapa au tunaongelea uhalisia wajambo
Na wewe unaamini ikiwa mlipewa ripoti mkiwa na balaa njaa??Njaa wanayo, kusema ndio hawataki.
This is a 2023 hunger index table and guess what? Tanzanian are more hungry than Kenyans.
View attachment 2936661
Achana nae huyo much know.Huoni member government hapo 😁😁😁
Yani sijui hata unabishana kitu gani mzee huwezi kusema Airtel inamilikiwa na Airtel kwa asilimia 100 wakat serekali ina share 49%
Ndio maana nikakwambia sijakataa inamilikiwa na kanisa lakini haibadilishi maana kua serekali sia mbia kwenye hospital hio kama ilivo bugando same issue
Ndio maana zimekua ni referral hospitals chini ya usimamizi wa serekali hata kwenye budget ya wizara hospital hzo zipo zinaangaliwa na serekali
Simple and clear 🤣🤣🤣🤣🤣
Kubwa jinga hiiii ni ya serikali ndo maana huskii ikiitwa Chato Christian referral hospital!
Fool! Al Shabab got 30 Kenyans while those lazy asses got only 5.