Umeshindwa kujibu swali langu pole sana.Alipata ajali bongoslum lakini akasafirishwa Kenya kupata matibabu. Mbona hakutibiwa bongoslum? Yani heri wapoteze mda kwa immigration than kuwacha atibiwe bongoslum. ππππ
Mngekuwa na sector nzuri ya Afya Magufuli angeletwa Kenya kupata matibabu.Umeshindwa kujibu swali langu pole sana.
Endelea na kelele zisizo na msingi.
Yeye kuenda tibiwa Aga khan iliopo Kenya ni maamuzi yake huwezi mpangia ila haiondoi kuwa Tanzania tuna sekta nzuri ya afya ambayo hadi raia wenu huja kutibiwa hususan maradhi ya moyo.
Hatulishwi.Munalishwa au la?
kwa hio wewe kenge umejifananisha na marekani mtalamba matako ya ukooloni mpaka lini fanya kwako tunataka nchi zetu east africa mfanye kweli nyie migomo imezidi.kuwa na demonstrations ndio kupitwa na wakati? Okay please enlighten me. Mapya yapi?
Nachojua ni Kwamba world over, demonstrations happen every other day
View attachment 2934756View attachment 2934757View attachment 2934758
We kweli matako.Mngekuwa na sector nzuri ya Afya Magufuli angeletwa Kenya kupata matibabu.
Wamepokea wanfunzi sio raia wa mtaani.Leo munakubali munapokea chakula cha masaada kutoka Marekani. ππππ
Wanapokea vyakula wafanyie nini kama hamlishwi? π π π πHatulishwi.
Kwasababu vyakula vimepelekwa kwa mashule kwa wanafunzi sio raia mtaani.
Shule zaidi ya mia tatu hawafiki 1k. πππ Enyewe unaumia.Wamepokea wanfunzi sio raia wa mtaani.
Na hao wanafunzi hata 1k hawafiki.
Ona ulivyo zwazwa.
Kuna ripoti ilikuja ikisema Dodoma shule zina uhaba wa chakula??Wanapokea vyakula wafanyie nini kama hamlishwi? π π π π
Njaa mbayaπ€£PAMOJA TUWALISHE ππππ Bongolalas are receiving food donations in 2024.
View: https://x.com/usembassytz/status/1768534299576238162?s=20
Angalia japan yen halafu ujitoe akili mwenyewe
Wewe punguani. Hawa USA ni washenzi, wanakuja tu na mipango yao ya kulisha watoto mashuleni.PAMOJA TUWALISHE ππππ Bongolalas are receiving food donations in 2024.
View: https://x.com/usembassytz/status/1768534299576238162?s=20
Serikali yenu ingekua na uwezo ingewalisha wenyewe na wakatae msaada wa USA. Lakini ju walikubali inamaanisha wanafunzi wamekua wakilemewa na njaa huko kwa your capital city. πππWewe punguani. Hawa USA ni washenzi, wanakuja tu na mipango yao ya kulisha watoto mashuleni.
Hatuna shida na chakula.
Magufuli aliletwa kenya na mumeo?Leo munakubali munapokea chakula cha masaada kutoka Marekani. ππππ