The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,616
- 98,849
Uyo mwenzio anachukulia yeye akiwa na pesa aki credit manaake katoa na aki debit manaa ake kaingiza, basi ndo anadhani banks nazo zinafanya hivyo, kumbe banks zinafanya vice versa ili kukamilisha double entry system π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£Wewe ni mjinga na utabaki kuwa mjinga.
View attachment 2900488
Hadi mwenye anaweka pesa chini ya kitanda anaongelea bank account. A poor watchman like you mwenye anapanga lakini hili alipwe mshahara ananiambia nini kuhusu bank account?π€£π€£ππ€£.Yani siamini kama jamaa hana anachokijua kuhusiana na mambo ya bank account π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£
Unadhani mimi ni nurse kama wewe π€£ π€£ π€£ π€£What work do you do? Ama wewe ni jobless unakesha JF 24/7?
Cause najua soja The best 007 ni watchman and Sama boy 255 ni hawker, what about you?
Watchman watchman. Tangu lini unajua mambo ya banking you idiot?Uyo mwenzio anachukulia yeye akiwa na pesa aki credit manaake katoa na aki debit manaa ake kaingiza, basi ndo anadhani banks nazo zinafanya hivyo, kumbe banks zinafanya vice versa ili kukamilisha double entry system π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£
Anapenda kujiaibisha sana. πππYani siamini kama jamaa hana anachokijua kuhusiana na mambo ya bank account π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£
You can't be a nurse because you are jobless.Unadhani mimi ni nurse kama wewe π€£ π€£ π€£ π€£
Wewe ni mjinga aisee, umenishangaza sana leo π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£Hadi mwenye anaweka pesa chini ya kitanda anaongelea bank account. A poor watchman like you mwenye anapanga lakini hili alipwe mshahara ananiambia nini kuhusu bank account?π€£π€£ππ€£.
Again for your information I got grade A in business exam so hakuna kitu unaniambia kuhusu banking.
So driving license ndio pesa?πππ€£π€£. Driving license inamilikiwa hadi na wenye hawana baiskeli.Pesa ni vitendo siyo maneno matupu.
Show us your driving license kwanza kisha tupatie card ya gari unayo own.
Kamekasirika π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£Watchman watchman. Tangu lini unajua mambo ya banking you idiot?
Juu nimekushinda na Pesa? Ama ni vile nafanya kazi poa kukuliko?πππ€£Wewe ni mjinga aisee, umenishangaza sana leo π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£
Ndo umeandika nn sasa apa, kamepanicπ€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£So driving license ndio pesa?πππ€£π€£. Driving license inamilikiwa hadi na wenye hawana baiskeli.
Why are you always this stupid?
Issue kubwa sometimes huwa ni grid , ndo maana walisign project ya grid stabilization ya 1.9 trillion tsh sijui imefika wapi? kama JNHPP ikianza issue ya supply itakuwa solvedTz ni wanagenerate 1889MW ,Available 1200MW ,demand 1430MW...tunauhaba wa 230MW kwa sasa...ila tumeelekezwa kua Nyerere Hyro electric Dam itatuongezea 2115MW ...So kama kila kitu kitaenda sawa mwaka huu tunapindua meza...labda mtatuzidi kwenye matumizi sio uzalishaji
Tunawapiga KO kila kukicha.
Sasa wewe ulikuwa unasoma, umeanza kazi juzi tu hapa, miaka yote hiyo nakuburuza mpaka unaleta pesa za mtandaoni humu au umenisahau, na nilikuwa nasema cku zote haka kamaskini kakipata kazi hatutapumua humu katataka kushindana na kila mtuπ€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£Juu nimekushinda na Pesa? Ama ni vile nafanya kazi poa kukuliko?πππ€£
Hujui hata kuendesha gari wewe π€£ π€£ π€£So driving license ndio pesa?πππ€£π€£. Driving license inamilikiwa hadi na wenye hawana baiskeli.
Why are you always this stupid?
Kwan kuwa na loans ni kitu kibaya? Loans are for private and business development.Good morning to all the Tanzanian dunderheads in the buildings.
For your information if you take a loan and that loan is directed into your account, it's said that your account is credited with a loan from so and so. Again why were you so angry when I said that unatuonyesha loansπππ
Umeosha vidonda wangapi leo?You can't be a nurse because you are jobless.
Hawezi weka Salary slip hapa. Atakuletea Transactions za kulipia ubar π€£ π€£ π€£Kwan kuwa na loans ni kitu kibaya? Loans are for private and business development.
Hizi loans zenyewe hapa chin kama si limit ya serikali ya 1/3 kwenye account yangu ya mshahara ningechukua loans nyingine ili wazisombe zote mana sina matumiz nazo sana (mwanzo nilianza na NMB, sasa ninaelekea kuumaliza, nimeongeza na CRDB juzijuzi).
Kwangu mshahara sio muhimu mana nina acc nyingine ya biashara na position duni niliyonayo ina posho nyingi sana
View attachment 2900501
View attachment 2900503
Kuhusu hii mishahara, nina miaka almost 6 serikalin, na bado kuna cheo nakisubiria cha kumfanya maamuz ya kumuharibia mama kipenz cha ChoiceVariable ππ (joke)