Jay456watt
JF-Expert Member
- Aug 23, 2016
- 10,356
- 7,994
Mungu ana uhusiano upi na mjadala? nilikwambia unahitaji dkt wa akili prontoKwani ninyi mna train ya kisasa?, ebu muogope mungu wewe Jay.. vile vyuma chakavu aibu kwa afrika nzima unaita train?
siwez poteza mda wangu bure...nikama kufananisha Nairobi na Kampala...Luanda ni mji mtamu sana...hata mara nyingine huwa nashuku kama Nairobi inaweza compete na lile jiji...sembuse DarππWeka nyumba zao ndefu hapa tufanye comparison...shida ni nn kupata convulsions kabisa kisa Luanda?
Mungu anahitajika kuwasaidia kujua kwamba ninyi ni washamba sana, china kuna train nzuri sana za kisasa, hizohizo za diesel engine, shetani gani aliyewachagulia vyuma chakavu?Mungu ana uhusiano upi na mjadala? nilikwambia unahitaji dkt wa akili pronto
mtanzania wa kidato cha nne anapigwa kiingereza na mKenya wa nursery...nani mshamba sasa?ππwewe hapa hata najua nikakuambia upige sentensi moja tu nitazikwa kesho sababu ya kicheko...wazee wa broken english..washamba wa Bongo town...kisha usisahau vile vyuma vyenu vya chang'aa mnazoziita ndege...πππMungu anahitajika kuwasaidia kujua kwamba ninyi ni washamba sana, china kuna train nzuri sana za kisasa, hizohizo za diesel engine, shetani gani aliyewachagulia vyuma chakavu?
PLEASE PLAY YOUR OWN LEAGUECasablanca unavopataja jiangalie vizur...even though they don't have scrapers but are way better than pathetic nai. ..
Luanda have muscles to invest on scrapers yes...and if you can prove me how better they are now that will be more impressive...unless Dar is still better on scrapers than Luanda
Kuhusu train ninafurahi umekubali kuwa ninyi ni washamba, umeona ubadilishe topic kwasababu kule huna la kujitetea.mtanzania wa kidato cha nne anapigwa kiingereza na mKenya wa nursery...nani mshamba sasa?ππwewe hapa hata najua nikakuambia upige sentensi moja tu nitazikwa kesho sababu ya kicheko...wazee wa broken english..washamba wa Bongo town...kisha usisahau vile vyuma vyenu vya chang'aa mnazoziita ndege...πππ
haya nenda kalilie mamako sababu nimebadilisha topic mshamba ww...ππKuhusu train ninafurahi umekubali kuwa ninyi ni washamba, umeona ubadilishe topic kwasababu kule huna la kujitetea.
Huenda mwaka 2020 tukafuta kabisa matumizi ya kiingereza katika vyuo vikuu, sisi sio slaves like you, ambao lugha yenu ya taifa ni kiswahili lakini mnajisifia kujua lugha ya mabwana zenu, ndiyo sababu hata nilipotaja bullet trains, mfano wako ulikua ni UK, sishangai nikiona wanaume wengi toka Kenya wanaolewa na wazungu...vipi wewe hujapata mzungu wa kukuoa?..
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Siku ingine usitupe mawe wakati nyumba yako ni vioo tupu[emoji23] [emoji23] [emoji23]haya nenda kalili mamako sababu nimebadilisha topic mshamba ww...ππ
hii cattle dip pia msisahau
msumari naona umechoma vzr...πππhio cattle dip vipi ndugu? mje mji wa Nairobi london of africa mjishuhudie reli ya kisasa na aiport za kisasa washamba nyinyi[emoji23] [emoji23] [emoji23] Siku ingine usitupe mawe wakati nyumba yako ni vioo tupu[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mimi sijui kizungu, sikukuelewa ukisema dip dip, tumia lugha ya mataifa haya mawilimsumari naona umchoma vzr...πππhio cattle dip vipi ndugu?
nimemwambia Luanda iko lvel ingine haskii huo mshambaPLEASE PLAY YOUR OWN LEAGUE
dont try to be over ambitious comparing yourselves to luanda, [HASHTAG]#knowyourboundaries[/HASHTAG]
You can hate Dar but for this pics of Luanda what is so special to surpass Dar? Lemme tel you pal,all you need to do now is proving to anyones that Luanda has something special not that shits uve postedPLEASE PLAY YOUR OWN LEAGUE
dont try to be over ambitious comparing yourselves to luanda, [HASHTAG]#knowyourboundaries[/HASHTAG]
sikulaumu lakini ndugu...najua kizungu shida sana...acha nizungumze lugha unayoielewa vyma...kaka blaza laila odinga..Mimi sijui kizungu, sikukuelewa ukisema dip dip, tumia lugha ya mataifa haya mawili
You can hate Dar but for this pics of Luanda what is so special to surpass Dar? Lemme tel you pal,all you need to do now is proving to anyones that Luanda has something special not that shits uve posted
Hio terminal 2 bro kiboko yenu iko njian wanamalizia ujenziππππOh My God, this is how your JNIA airport looks like from the front? Jesus! afadhali soko la kariakoo...cattle dip hii
Hua zinageuka kua white elephant kama pinnacleππMpka mpate hayo majengo ndo muongee ..sasa hiv hamna hata over 34 hata moja wakati sisi tuna TPA 40flr ..ikumbukwe ilikuwa mpate 38flr NsSf hazina ..hadi leo hii iko stalled [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
hahaha....hii ndio inafaa kushindana na Jkiahaya nenda kalilie mamako sababu nimebadilisha topic mshamba ww...ππ
hii cattle dip pia msisahau..baadaye katafte kikombe uende kazi omba omba pal jijini ππNairobi
watu wa LDCππ
vitu vya kishamba usiniletee tafadhali ndugu...nakuheshimu sanaHio terminal 2 bro kiboko yenu iko njian wanamalizia ujenziππππ
View attachment 635000 View attachment 635002 View attachment 635004
πππππ Iko wapi weka hapaTz morons, open the skyscrapercity Kenya on the pinnacle mjionee hohoho!