Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mashakahola hayawezi kuishi bila serikali kuyalipia chakula, eti hawa ndio capitalists 😂😂😂

Hata enzi za vijiji vya ujamaa serikali haikuwahi kuwagharamia wananchi chakula bali iliwamobilize kwenye vijiji wajilimie vyakula vyao na wajitegemee, shakahola 21st century serikali inaingia kwenye madeni kuwanunulia wananchi ugali 🤣🤣🤣

 
Mbona hatujayumba.Unapaswa kutofautisha kati ya mataifa yanayotegemea mkate na mataifa ambayo mkate ni subsidiary tu.Hakuna tatizo lolote la hiyo sekta Tanzania maisha yanaenda tu.Na tumeanza kufufua kilimo Cha ngano
 
Wanasema haya ndio matunda ya freedom na katiba mpya

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Hata mimi huwa sielewi maana ya hii freedom na katiba mpya.

Watanzania wanatakiwa kuangalia hiki kitu kwa umakini sana.Katiba mpya haileti maendeleo na ustaarabu bali watu wenyewe ndio wabadilike waitumie katiba mpya kufanya maendeleo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…