Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hata muambiwe hamsikii dimwits.....Kenya is miles ahead of the overrated tz....facts only......Every foreigner and honest tanzanians confess it very seamlessly...


What I have discovered is that tanzanians hate the truth.....everyone is telling them the truth but they can't take it positively....hehe
 
hii dodoma pia nikitafuta aerial view msema kweli itakuwa tu vituko ...the slum uswazi signature of tanzania towns....haha....I am never blinded by those cherry picked things you want us to see......hiyo mudanganye nayo kina burundi na Mozambique rika zenu
 
Without our money your economy will collapse [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mnajifanya lakini mnajua kwenye pesa....hahaha
 
Ninatetea uhuru wa mtu, nilipinga tabia za Magufuli kukandamiza uhuru wa watu, nitapinga mtu yeyote mwenye kukandamiza uhuru wa mtu mwengine bila sababu za msingi.

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Mbona unaanza na kumpinga Magufuli? Kwamba ndio kisingizio chako yaani uko na akili za ajabu sana. Acha kutetea ushoga kaka acha!!!
 
Pigia makofi mama ngina source 👏👏😅
 
Ninatetea uhuru wa mtu, nilipinga tabia za Magufuli kukandamiza uhuru wa watu, nitapinga mtu yeyote mwenye kukandamiza uhuru wa mtu mwengine bila sababu za msingi.

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Kua shoga ni uhuru yani kubadili maumbile muumba aliokupatia ndio haki aloo hii dunia imeisha aisee 😅😅😅😅🙌🙌🙌🙌
 
Unitaftie au mm nishakuwekea hapo hujaona au kipofu wewe 😅😅😅😅 5 yrs to come mombasa itakuja kuchukua somo dodoma
 
Mbona haweki sheria kandamizi kwa saud arabia, qatar, UAE, bahrain ambao wanapinga kwa vifo hvo hvo kwann ni uganda au kwann africa ??? Nilikuuliza haki za binaadamu ziko africa tu kwa ajili ya kuficha laana zao lakini kwao haki za binaadamu hakuna 😅😅😅😅
 
Aisee umeongea point nyingi sana.
 
Mbona unaanza na kumpinga Magufuli? Kwamba ndio kisingizio chako yaani uko na akili za ajabu sana. Acha kutetea ushoga kaka acha!!!
Huyo jamaa huwa anamuona Magufuli ndiyo mkandamizaji mkubwa wa haki za binadamu, ndio sababu nimemtaja Ili ajue kwamba nipo "fair and consistent", kwamba hata kwa wale ninaowakubali Kama Magufuli, lakini linapokuja swala la uhuru na haki za binadamu, sina upendeleo.

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Your browser is not able to display this video.

Umeamua kusapoti ushoga? Katika hili natofautiana na wewe ila kila la heri katika harakati zako.
 
Nilishakujibu hili swali, nitarudia kukujibu kwasababu ninahisi umeishiwa hoja. Nilisema hata Mimi ninapinga kwanini USA haiziwekei vikwazo hizo nchi ulizotaja, hiyo sio sawa.

Marekani ishutumiwe kwa kutokuziwekea vikwazo hizo nchi zilizotajwa kwasababu inafanya kosa kwa kutoweka vikwazo, lakini inapaswa kusifiwa na kupongezwa kwa kuiwekea vikwazo Uganda.

Kazi ya polisi ni kukamata wahalifu, huwezi kulaumu au kuwaambia polisi kwanini wanakamata wahalifu mtaani kwenu kwasababu hawajakamata mtaa wa pili, kosa la polisi ni kutokamata wahalifu mtaa wa pili, si kukamata wahalifu mtaani kwenu.

Conclusion;
USA ipo sahihi kuweka vikwazo Uganda

USA inafanya makosa kwa kutoweka vikwazo Uarabuni

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Mambo ya kale haya unaleta, hakuna ufanano kati ya Tz na Kenya kwa sasa, tuko mbali sn, hamna uwezo wa ku level na sisi, tunafanya mambo makubwa nyie bado mmelala.
Huyo "content creator" anaweza kusema chochote ili achote watazamaji na kulipwa vizuri na Google. Ukweli unabaki palepale. Amejua namna ya kuwachota hawa mashakahola.🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…