Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wakat tunatarajia VP wa USA kuja bongo.
Mama ana ubavu wa kukataa hizi mambo?
Hivi mashoga Wana athari gani katika maendeleo ya nchi?, Kweli serikali ipoteze nguvu kushughulika na ushoga kweli?.

Mimi ninashauri tusiishie kwenye ushoga tu, Kuna Malaya wanaojiuza barabarani, Kuna waasherati wanaofanya uzinzi nje ya ndoa zao, Kuna viongozi wa dini wanaokula wanakondoo, Kuna maboss wanaotembea na makarani wao.

Tukianza kusema huo sio utamaduni wetu, Je kutembea na wake/waume za watu ni utamaduni wetu?. Je Rushwa ya ngono ni utamaduni wetu?, Wanafunzi kupewa mimba ni utamaduni wetu?.

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Hatutakiwi kuongelea haya mambo. Mimi naona ni ujinga serikali kuanza kuongelea issues hizi kila wakati.
 
Nionyesheni Shule iko na greenery kama hii hapo Tz, sio vumbi tupu. Only Uganda can compete with Kenya in terms of schools on this side of the continent.

[emoji3516][emoji3516][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Sasa unaleta real photos vs Google satellite maps [emoji23][emoji23]
We jamaa una shida gani
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…