Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Dony worry Tanzanians have come to the rescue.
The same Tanzania where only 7% use LPG for cooking compared to 24 % in Kenya? 😂😂😂😂😂
Wewe ni kichaa si bure.
You need to rescue yourselves first before thinking of others


Kila siku tunaambiwa hapa kwamba itawachukuwa miaka mingi sana mfike tulipo ila manaonanga ni madharau.
 
Kila kona ya nchi mambo ni motohttps://twitter.com/mamayukokazini/status/1629056549510426625?t=ySE7jGG4CbUb1VKjMyhatw&s=19
 
Uoga gani bongolala? Huyo ni mwekezaji na anajua mahali pesa iko. Why would he waste his money in Tanzania where only 7% of all households use gas for cooking? Anajua Tanganyika hakuna soko kwa hivyo akaona afulize hadi Kenya ambapo asilimia kubwa ya wananchi wanatumia gesi kupikia ikilinganishwa na Tanzania. Ni akili mtu wangu
 
Ukiwasikia humu unaweza dhani wanatokea yurop kumbe wanatokea failed state.
That 'failed state' has more domestic gas users than your heaven on earth country where only 7% of households know what LPG is! You should even be ashamed that despite Tanzania having natural gas deposits, asilimia kubwa ya watanzania hawana matumaini ya kutumia gesi kupikia nyumbani
 
Hii hautaona wakiuliza ni ya mwaka gani. The pot calling the kettle black! 😂😂😂😂
Umewapa za uso bado wanauguza majeraha
 
Sisi wala hatujakataa, nakumbuka kauli ya waziri miezi michache iliyopita,
Shida ni wakunya kujigamba humu kumbe wapo ovyo.
Si unakumbuka pia walituambia humu kuwa huwa wananunua magari mapya mapya tu zero km!
Kusema wakenya wengi hutumia cooking gas kuliko watanzania ni majigambo? 😂😂😂😂
 
This people are too slow and shallow to think of Kenyans being jealous of an investment. Kenyans don't look of nationality when doing business. Why would we feel bad knowing it's the biggest in Africa? Think of the number of direct and indirect Job creation. We need open minded guys like him to come and invest where there is money. Kama hyo ndo kusikia vibaya Pogezi kwenu👏👏
 
Wewe ni kichaa na ndiyo maana hujaweka evidence to support your rubbish, sisi ndiyo tumewaletea gesi huko kwenu kuanzia ya kupikia mpk ya viwandani tutawaletea na bado unaleta ki article cha kutunga ili ujifariji.
 
Kwenu ndio kwanza tumewaletea sasa hivi gesi, sisi huku kwetu zipo kampuni nyingi za gesi na zote zinauza na huko kwenu shit hole country.
 
Tunajipongeza kwasababu now tumeshikilia uchumi wenu.
 
Huyo ni mwekezaji kutoka Tanzania kaweka kiasi hicho cha mpunga halafu hawa kundustan wanasema wao wanahela
Cha ajabu wakunya wa humu ndani nashangaa hawajisifu kwa huu mradi kama tulivyowazoea katika miradi mingine.

Hatuoni kauli kama hizi " the biggest gas plant in the region"

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kwendaaaa unaleta habari ya 7 years ago hapa? Very desperate.
 
Usijali sasa mtapata relief kwenye gas. Your own citizens, politicians na some unscrupulous government officials waliwashika pabaya sana kwa monopoly ya gas.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…