Utakuaje na tatizo la umeme wakati demand ipo chini?Hahaha, sisi ambao hatuna tatizo kubwa la ukame Kama huko kwenu, lakini tunawaongoza zaidi ya mara 3 katika "Irrigation schemes", Hiyo inakuonyesha ni jinsi gani mlivyo wazembe wakubwa
Sijawai ona tukipiga magoti kisa mmefungia chakula ila nimeona mkipiga magoti kisa tumekataa kununua chakula chenu.Chakula ndo usiseme hawa tukifunga mipaka wanapiga magoti kuja kuomba msosi
Utakosaje tatizo la njaa wakati huwezi kujenga miundombinu ya "Irrigation?"Utakuaje na tatizo la umeme wakati demand ipo chini?
Sijawahi sikia mtanzania amekufa kwa njaa, wakenya mnakufa kwa njaa Kama sisimiziSijawai ona tukipiga magoti kisa mmefungia chakula ila nimeona mkipiga magoti kisa tumekataa kununua chakula chenu.
Kama kawaida mbishi huwa haelewi point, yeye hung'ang'ana tu kubisha.Sijawahi sikia mtanzania amekufa kwa njaa, wakenya mnakufa kwa njaa Kama sisimizi
Nimekuambia tafuta mtu size yako Mimi sio level yako.Ulisema 1800s = 18th Century, mbona sahii unaleta link inayosema ni 19th century? [emoji1787]
To please such people is to say yes. Instead of engaging them in endless, meaningless arguments, I always tell them wameshinda ili wafurahi
Sio wezi. Ni wivu umewajaa.. wameshindwa kutaja Tanzania, wameandika East Africa. Wajinga sana hawa jamaaJamaa walivyo wezi
Usilie saana, hata Kenya tumewekewa 11 yet tunazo more than 20. Halafu hizo BOT hazijafika 100m.1.TPA towers
2,3.PSPF towers A,&B
4.MNF towers
5,6.BOT towers
7.PPF tower
8.Millenium Tower
9.Rita tower
10.Uhuru Heights Tower View attachment 2517227
Sent from my SM-A035F using JamiiForums mobile app
Achana na mkazi wa Kibera huyo mtaa wa Idrissa Magomeni ni dual carriageway mimi nimezaliwa nimeikuta hizo main roads wala usizitaje kuna kima alisema hivyo hivyo tukamuwekea list humu akakimbia. Anaona dual carriageway ni kitu cha maana sana.Hizo 2 or 3 ulizosema nazijaza hapa halafu uongeze number nyingine nizijaze pia
1. Shekilango road
2. Kawawa road
3. Uhuru road
Wewe ni mgeni, mwenye mada ameshalimbia kwasababu anajua kosa lake, wewe Sina sababu ya kukujibuKwa hivo hukusema 1800s ni 18th Century? [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Nadhani "next time" ukiona post yangu, ujaribu kuwa na adabu, sio unajibu tu. Ona jinsi ulivyojiaibisha, kwamba 1800s inaishia 1809[emoji1787][emoji1787][emoji1787], bado eti inasema umefika UniversitySawa, umeshinda. 1800s = 18th Century. [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Rhaenyra Targaryen - mtu wako ameprove point yako. Mfalme wa Wabishi. [emoji1787] [emoji1787]
Hivi hukusema 1800s = 18th Century? Mbona hupendi kukubali hujui kitu?Wewe ni mgeni, mwenye mada ameshalimbia kwasababu anajua kosa lake, wewe Sina sababu ya kukujibu
Wamesha Yasahau ndio Shida ya MwanadamuMagufuli alisema tuombe sababu ya gonjwa geni duniani lisilo na tiba wala chanjo na linaua mamilioni ya watu duniani kiasi wanasayansi na technologies zote zimeshindwa, kunyans walimtukana na kutuita majina ya kila namna
Nashangaa wao leo wanaomba ukame na njaa viondoke, hivi na waarabu wenye ukame Promax na wenyewe wanashughulikiaga changamoto zao namna hii? Last time wao ndio waliwapa msaada wa chakula, Ukraine nayo yenye machafuko pomoni?
Hii umejifunzia wapi?1800s = 1800 - 1809
Usitumie terms hujui wee fala. Naelewa hukusoma sana ila hicho ni kitu cha kawaida hata kwa watu ambao hawajasoma.
Nimesema 1800s = 1800 - 1809Hii umejifunzia wapi?
1800s may refer to: The century from 1800 to 1899, almost synonymous with the 19th century (1801–1900) 1800s (decade), the period from 1800 to 1809
Wote mko sahihi.Nimesema 1800s = 1800 - 1809
Mwenzako amesema 1800s = 18th century (something I'm sure hata wewe ulikuwa unajua hivo). Kati yetu wawili nani ako wrong?