Ngoja nianze kufanya utafiti wale waliokwenda China kusoma au kutafuta maisha wakarudi na wale wa Europe na US wapi wana maisha mazuri.China hakuna cha maana we hujiulizi kwann wachina wenyewe wanapenda kwenda kuishi Europe na America
Sent from my SM-A035F using JamiiForums mobile app
Umeshajifunza kiswahili sasa?Bora niko hai sio kama magu [emoji1787]
umejiuliza hilo swali kwanza?Umeshajifunza kiswahili sasa?
Magu kafa kaacha estate yake na familia ikiwa bora sana na pia ame achieve objectives nyingi sana kwa maisha yake mafupi aliyoishi sasa wewe na uhai wako ulionao una nini cha kujivunia.
Coasta
Waliona kama vile itasaidia lakini kumbe inaleta mzigo kwa mzazi wa binti, ni mara chache sana kuleta mtoto kwao na kijana aliyemtwisha mimba binti.Ingekuwa serikali haikukamati na kukufunga miaka 30 kwa kosa la kumpa mimba mwanafunzi wala wasingekuwa wanakimbia, wangekuwa wanalea na majukumu yangepungua.
Hiyo sheria ya miaka 30 ina mapungufu makubwa sana.
Anajivunia kununua malaya kwa buku tatu. [emoji23][emoji23][emoji23]sasa wewe na uhai wako ulionao una nini cha kujivunia.
Waliona kama vile itasaidia lakini kumbe inaleta mzigo kwa mzazi wa binti, ni mara chache sana kuleta mtoto kwao na kijana aliyemtwisha mimba binti.
Serikali ifanyeje hapa sasa, itengue hii sheria au kuwepo na kubargain kuhusu mimba?
Miaka 10 ijayo tutakuwa na watoto wengi wa mitaani kwasababu wazazi wamekimbia mimba, wamefukuzwa kwao, wametelekeza watoto mitaani.
Hapa sijaelewa vizuri. Ardhi ya China ina shida kuilima au imepangiwa matumizi mengine nje ya kilimo?
Chanzo ni kipi cha hii taarifa?The bitter truth
View attachment 2502509
Ahaaa kumbe huyu ni yule mzee wa Afu tatu tatu!!Anajivunia kununua malaya kwa buku tatu. [emoji23][emoji23][emoji23]
South Korea unaifahamu au hua unaadisiwa tu? Angalia video za Raisi Ruto alivyoenda kujifunza namna wamepiga Hatua kimaendeleoMaisha mazr kiaje...wakati ndo Watu wanaoongoza kujiua duniani na wenzao South korea[emoji848]
We jamaa usiongolee vitu usivyovijua .. zipo evidence kibao za vijana wa kiwest kukimbilia China+ kampuni kubwa za west ku shisft their capitals to china. Hapa issue ni kwamba there is no way you can live or work in china illegally.. China is future. Usidanganye watu.. mtu mweusi unataka kuishi kimagumashi halaf ikishindikana eti useme china hakuna fursa 🤣🤣 huo ni upumbavu wa kiwango cha lamiChina hakuna cha maana we hujiulizi kwann wachina wenyewe wanapenda kwenda kuishi Europe na America
Sent from my SM-A035F using JamiiForums mobile app
What more evidence do you need than these reports?Evidence please
Magufuli aliomba mkopo Turkey na BRICS kujenga SGR na kote huko alikosa, aliomba msaada wa kujenga stadium Dodoma toka kwa mfalme wa Morocco, aliahidiwa $100M, lakini hakupewa hata $1, serikali imeamua kujenga kwa kutumia pesa ya ndani
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nilidhani Toroli lina Tela [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
View attachment 2502322
Kwahyo kwenye hizi post zako, ni sehemu gani imeandikwa ituruki imetoa mkopo kujenga SGR yetu.?What more evidence do you need than these reports?
Turkey wins bid to finance, build $1.9b second phase of Tanzania railway
Firm met technical and financial requirements to clinch deal.www.google.com
Tanzania signs $1.9 bln railway contract with Turkish firm
Tanzania on Tuesday signed a contract with Turkish firm Yapi Merkezi to build a 368 km section of standard gauge railway that is expected to cost $1.9 billion and will be funded by loans.www.reuters.com
Tanzania's turn to Turkey for SGR funds leaves China in limbo
Tanzania now looks to Turkey and World Bank to finance mega projects.www.theeastafrican.co.ke
And if those are not enough, below is an excerpt from one of reports I have shared quoting your president View attachment 2502528
Ahaaa kumbe huyu ni yule mzee wa Afu tatu tatu!!
Jamaa wako hovyo sn ona hii road aisee, wameshindwa japo kui pave iendane na road ya msaada kutoka China [emoji116][emoji116]Nilidhani Toroli lina Tela [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
View attachment 2502322
Traffic ya Dar nayo ni utajiri? 😂😂 Mibongolala kwa kujiliwaza hamjambo!Point yangu nasema sio Sifa...huwezi mtu ukajisifia kuwa na traffic jam ya hivyo vihiace mjini?...
Wenzenu london na New York mnaoabudu wana options nyingi za kusafiri mjini sio lazima utumia gari lako kumove...wana usafiri wa umma mzr tu...
Kitu ambacho Nairobi itachukua miaka mingi kufikia...traffic Nairobi ni umaskini tu hakuna kingine