chongchung
JF-Expert Member
- Jun 23, 2013
- 14,742
- 46,084
Kafanyaje? Chuo kimekosa wanafunzi kwa zaidi ya miaka 13 unamlaumu Magufuli alieongoza kwa miaka mi5?Upuuzi wa JPM
Revealed: Butiama college has spent 13 years without students
The college has lecturers and the head of the college but no student was ever enrolled at the college during the entire period.www.thecitizen.co.tz
Upuuzi upo wapi HUMU coz wamesema butiama college imekaa 13 years bila wanafunzi,Upuuzi wa JPM
Revealed: Butiama college has spent 13 years without students
The college has lecturers and the head of the college but no student was ever enrolled at the college during the entire period.www.thecitizen.co.tz
Mwenyewe sijamuelewaKafanyaje? Chuo kimekosa wanafunzi kwa zaidi ya miaka 13 unamlaumu Magufuli alieongoza kwa miaka mi5?
Anachuki mbaya sana kwa Magufuli. Anatuudhi sana. Yupo mpaka mitandao ya SkyscraperCity halafu anakuja kuleta chuki hapa.Mwenyewe sijamuelewa
Chuo hakina wanafunzi tangu 2010 kaka.Alikuta chuo kinajengwa akakataa kutoa fedha za uendeshaji! Ila akawa busy kujenga vyuo Chato!
Hapo katikati itakuwa BRT au ndio barabara ya kulipia?Umeona BRT hiyo bado inachangia barabara kabla njia yake katikati haijarasimishwa. Kuna mkundustan anasema BRT ya Dar ni one Direction [emoji23]. Hii picha impe salamu.
Hapo katikati itakuwa BRT au ndio barabara ya kulipia?
Unajipendekeza sana kijana. Tumeshakushitukia
Umechelewa sana kugundua hiloUnajipendekeza sana kijana. Tumeshakushitukia
Poa chief, hivyo ni Posta to Kibaha unatembelea blue bus.BRT Boss.
Magufuli kaongoza miaka (5) mitano tu, na hapa tunaambiwa kuwa hiyo Butiama College miaka (13) kumi na tatu haina mwanafunzi.Upuuzi wa JPM
Revealed: Butiama college has spent 13 years without students
The college has lecturers and the head of the college but no student was ever enrolled at the college during the entire period.www.thecitizen.co.tz
Sukuma gang wameguswa ππππππChuo hakina wanafunzi tangu 2010 kaka.
Mbona kina samia wanakopa wanapeleka zanzibar afu tunalipa bara. Nao ni upuuzi bro.
Kikwete kijana WAKE alidakwa china alikuwa na ngada. Jk akafidia kukamatwa kwa mwanae kupigwa ujenzi wa Bomba la gesi nusu ya ele zililiwa na china. Vipi hio.
Wala mimi sio sukuma gang , mimi kwetu nyanda za juu kusini.Sukuma gang wameguswa ππππππ
Usishangae kusikia alipokuwa waziri wa ujenzi alimshauri JK afanye huo upuuziMagufuli kaongoza miaka (5) mitano tu, na hapa tunaambiwa kuwa hiyo Butiama College miaka (13) kumi na tatu haina mwanafunzi.
Embu nidadavulie kuhusu hii miaka 13, Magufuli anahusikaje?
Alikuta chuo kinajengwa aka kataa kutoa fedha za uendeshaji.Alikuta chuo kinajengwa akakataa kutoa fedha za uendeshaji! Ila akawa busy kujenga vyuo Chato!