babayao255
JF-Expert Member
- Apr 4, 2019
- 13,444
- 36,076
Acha upimbi mzigo bado unaendelea kushuka kaa kwa kutulia.
Halafu umeona hapo juu ya roof kulivyo ndio mtajua hamjui mmeuziwa ndazaView attachment 2424948View attachment 2424949View attachment 2424950View attachment 2424951View attachment 2424953
Viazi vyenyewe mnategemea Tanzania baba yenu ndio maana chips mnaona kama anasa. Wakati huku bonge ni street fast foodilikua tu ni msimu wa kiangazi hio enzi mwaka jana.....
sasa mvua imerudi uta dooooo......
..oo!![emoji2957][emoji2957]
Sindio.., very easy to mine, wacha kujitoa ufahamu lazy brain, ama u are just ignorant..,Ore kuwepo na kuchimba ni vitu viwili tofauti. Bado hamjaanza kuchimba mnaitia wawekezaji mpaka sasa. Unafikiri kuchimba ore for steel ni kama unachimba mihogo [emoji16]
Wanasogea kwenye uhalisia taratibu tuu mkuu mwisho watasema tuoneshe passengers kwenye sgr train [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kutoka “nioneshe km moja” hadi “meli nzima imebeba behewa moja.” [emoji23][emoji23][emoji23]
hapa ndiyo watanzania tunapofeli, eneo potential sana lakini halina mpangilio limejaa mabanda ya muda. pia eneo la ubungo maji linalopakana na chuo cha maji/UDSM na flyover ya ubungo, eneo potential, miundombinu yote ya msingi yapo lakini limejaa mabanda ya ajabu sana ambayo hayaisaidii serikali kwa chochoteHuu mradi ukiisha patanoga sana, Akili yangu unaniambia lile eneo la nyuma ya Ubungo plaza pamoja na lile eneo la nyuma ya BRT depot panahitaji investment ya makazi au biashara nyumba za biashara Ili kulipa thamani hli eneo since tayari liko na miundombinu yote
Mabehewa ya Karne ya 20Acha upimbi mzigo bado unaendelea kushuka kaa kwa kutulia.
Halafu umeona hapo juu ya roof kulivyo ndio mtajua hamjui mmeuziwa ndazaView attachment 2424948View attachment 2424949View attachment 2424950View attachment 2424951View attachment 2424953
Haya mabehuwa ni kama ya dieselNi mabehewa tuu yamekuja (vichwa bado) au ndo watatumia kile kichwa cha mkandarasi kufanyia majaribio?
Me nilifikiri unaongelea tuko hovyo kwamba tuna njaa year in year out kama nyie, kwamba tunasumbuliwa na magonjwa mpk yale ya aibu kama nyie, kwamba tuna madeni na tunadaiwa na kila nchi kama nyie, kwamba 70% ya wananchi wanaishi kwenye slums kama nyie, kwamba tuna elimu mbovu kama nyie, kwamba tuna ukabila kama nyie, kwamba sisi ni washenzi kama nyie kumbe unaongelea uhovyo wetu kwa kutumia kigezo cha Google earth alafu hyo Google earth yenyewe unaongelea kasehemu kadogo ka Vingunguti, we kweli mbwa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mko hovyo, hauitaji nabii akuonyeshe, liko wazi sana,, ata tukitumia google earth, matako yenu yote yako nje, hayafichiki..., imejiandika kila eneo la taifa, wala usife moyo siku moja mtaamka., vitukuu vyenu vitawaondolea aibu natumai.
So every thing should be painted in yellow just because the colour is found in our national flag? You must be stupid.Isn't yellow found in Tanzania national flag? And if so, isn't that reason enough?
Unaumia ukiwa wapi, mpk unachanganya behewa za kisasa unaita treni [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Bullet train inasushwa [emoji23][emoji23][emoji23]
Haya makunya yana roho mbaya sana sio majitu ya kukaa nayo karibu hata kdg, hapo yakiona hivyo yanaumia sn, yalitaka na sisi tupigwe kama yalivyopigwa wao, yanasahau kwamba sisi ni akili kubwa na huwa hatukurupuki, sasa yaendelee kutulia mana mpk ss hayajaelewa inakuwaje mana behewa yalizoona mwezi uliopita sio hizi zilizoletwa, na mpk hapo yanaomba na kusali treni zetu ziwe kama mitungi yao [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Acha upimbi mzigo bado unaendelea kushuka kaa kwa kutulia.
Halafu umeona hapo juu ya roof kulivyo ndio mtajua hamjui mmeuziwa ndazaView attachment 2424948View attachment 2424949View attachment 2424950View attachment 2424951View attachment 2424953
Hauna evidence yoyote , unaamka na kuropoka tu , kama unahisi flightradar ni waongo utakua msee wa mwisho.
Hapo juu kuko aje mdosi?Acha upimbi mzigo bado unaendelea kushuka kaa kwa kutulia.
Halafu umeona hapo juu ya roof kulivyo ndio mtajua hamjui mmeuziwa ndazaView attachment 2424948View attachment 2424949View attachment 2424950View attachment 2424951View attachment 2424953
Huyo Mnuka mavi huwa anaumbuliwa humu kila siku, shida ya makenya ni roho mbaya, linchi lao wameliharibu so wanatafuta nchi ya kufanana nayo.Hauna evidence yoyote , unaamka na kuropoka tu , kama unahisi flightradar ni waongo utakua msee wa mwisho.
A220 2 5H TCL na TCM zina umri wa mwaka mmoja na miezi 2 sasa hivi
TCH na TCI zina umri wa miaka 3
Hamna ndege ya ATC yenye umri zaidi ya 7 years na oldest ni 5H TCB Q400View attachment 2425201View attachment 2425202View attachment 2425203View attachment 2425204
Mnuka mavi Teargas njoo utuambie hizo second hand ulizitoa ma.takoni kwako au [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hauna evidence yoyote , unaamka na kuropoka tu , kama unahisi flightradar ni waongo utakua msee wa mwisho.
A220 2 5H TCL na TCM zina umri wa mwaka mmoja na miezi 2 sasa hivi
TCH na TCI zina umri wa miaka 3
Hamna ndege ya ATC yenye umri zaidi ya 7 years na oldest ni 5H TCB Q400View attachment 2425201View attachment 2425202View attachment 2425203View attachment 2425204
Izo loco zinavutwa na kichwa gani kk..?Naona watu wengi wanachanganya EMUs na Locomotive
Electic Mutiple Unit hazijaja bado mpka 2024 zinatoka hyundai
Electric locomotives ndo zinatakiwa zifute hayo mabehewa , Na bado sizioni kama zimekuja
Kwenye sGR line ya Tz hata Disel Locomotives zinaweza kutumika pia regardless but itakuwa haina maana .
Tunasubiri tuone kaka ., Maana hawajaorder any locomotives from hyo company ya mabehewa, Waliorder tu mabehewa .I thought vichwa vutakuwa vile viwili kutoka Europe but lets wait and seeIzo loco zinavutwa na kichwa gani kk..?
Mana wanasema zitaanza kazi JanuaryTunasubiri tuone kaka ., Maana hawajaorder any locomotives from hyo company ya mabehewa, Waliorder tu mabehewa .I thought vichwa vutakuwa vile viwili kutoka Europe but lets wait and see