REAL Comrade Kipepe
JF-Expert Member
- Jul 7, 2020
- 3,675
- 11,690
“Juhudi za uokoaji” zimefanywa na civilians wenye mashua.
Acha porojo wewe!Remember when Tanzania sent ‘relief aid’ to the victims of cyclone Idai In Mozambique, Zimambwe and Malawi in 2019? A few years earlier when an earthquake struck Kagera, there weren’t as much efforts to help the affected TANZANIAN citizens. It seems as though we do not care about the lives of our own people. We are definitely not prepared for emergency rescues. Perennial rainfalls that cause floods in Msimbazi almost every year claim several lives, but usually, nobody cares about rescuing these people. What a shame!
Labda kwa kuwa limetokea hili wataweza kuyafanya yote uliyoshauri ambayo ni mazuri. Lakini serikali yetu sikivu kwa vile hufanya kazi baada ya majanga huenda imesikia.Yeah .Wakati sehemu nyingne squad inaenda wanatoboa ceeling tu chap wanaevacuate watu kwa juu kwa kutumia helicopter in 1 hour unakuwa umeokoa wengu. Na helicopter ni very cheap aiseh.
We also need to have Firefighter helicopter .Nchi inayoweza ku afford dreamliner surely it can afford 5 Emergency Helicopters.which can serve as Ambulances, Rescue mission , Fire Fighting
Kusingetoka hata mtu 1 aliye hai.Geza Ulole Unadhani ajali ni kitu rahisi sana. Kwamba kila mtu atakuwa organized na kuwa responsible. But no! People panic in situations like these. Kama kungekuwa na rescue helicopters Au marines nina uhakika death toll isingekuwa kubwa. And the plane crashed very close to the shores! Imagine if it had landed farther away from civilization.
Ni kweli kamba zilikuwa zikikatika. Inavyoonyesha hakuna kamba special kwa ajili ya kuvuta ndege.Labda tractor haikuwapo na pia unaambiwa kamba ilikuwa ikikatika!
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]waa pole kwao Sana[emoji120][emoji1241]
Nyinyi ata a simple feasibility study haijawahi kuwekwa for public!!!Someni hiki kipande
All the goods (including old coaches & engines), technologies and services shall preferablly be purchased from China View attachment 2408795
SGR ya Tanzania sio feasible and this fools never talk about thatNyinyi ata a simple feasibility study haijawahi kuwekwa for public!!!
SGR yenu ndio imejaa matope but vitu zimefunikwa na hakuna mtu ata mmoja ameliongelelea hii topic,
Nchi kila mtu ni ZUZU.
Wacha upumbavu! Kila kitu kipo online! Miradi ya kifala tuliwaachia nyie!Nyinyi ata a simple feasibility study haijawahi kuwekwa for public!!!
SGR yenu ndio imejaa matope but vitu zimefunikwa na hakuna mtu ata mmoja ameliongelelea hii topic,
Nchi kila mtu ni ZUZU.
Nilijua tu kuna mtu atakuja na hii ishu., jana nikaamua kuisave hii screenshot.
Kama ni yenu mngekuja kuokoa